Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni Hatari sana!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mangaline, Aug 22, 2012.

  1. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Taarifa ya Habari ITV, ya saa mbili, imeonesha mgogoro wa ardhi, ambapo polisi walipambana na raia, wakati raia wakitumia silaha za jadi (Mishale) katika kupambana na polisi. Polisi wameshinda.
    Tatizo hapa si kushinda wala kushindwa kwa polisi, bali ni hatua ambayo wananchi wamefikia, ya kuthubutu kurusha mishale katika jitihada za kujihami dhidi ya nguvu za dola. Kama hatua imefikia hapo, basi ipo haja ya polisi kupunguza matumizi ya nguvu, na kujaribu mbinu mbadala, kwani kukuza nia hiyo ya wananchi, kutasababisha kukua kwa matumizi ya nguvu ya umma dhidi ya dola, kitu ambacho kitakuwa hatari sana kwa utawala. Ikumbukwe kuwa polisi hao familia zao ziko uraiani. Hii ni hatari sana.
     
Loading...