Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni hatari ikiendelea hivyo taifa litakuwa la wagonjwa tu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Aug 4, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Uchunguzi unaonyesha idadi ya wanaojiita wanaoumwa vidonda vya tumbo imeongezeka maradufu tangu wiki hii ianze kitu kinachotishia uhai wa tz!<br />
    Kila unaekutana nae anakuambia kuwa hajafunga kwakuwa anaumwa vidonda vya tumbo!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    stress za ufisadi.....
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Acha kabisa usiseme hii k2..mie niko kwenye dozi mkuu,baada ya hapo nenda shuleni na vyuoni,you cnt imagine brother kaka.
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Acha kabisa usiseme hii k2..mie niko kwenye dozi mkuu,baada ya hapo nenda shuleni na vyuoni,you cnt imagine brother kaka.
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Pole sana ila utapona mfungo ukiisha
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Jamani kuna dawa ya kienyeji mbona watu wanapona kabsaa
    NawaoNea huruma watz maana issue zimEkuwa nyingi epa,kagoda,giza,richmond etc
     
  7. R

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Ile dawa ya Fiterawa ya Daktari Rahabu Lubago ni kiboko niko mbioni kupona nendeni buguruni ndugu zangu japo ni gharama kubwa
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,121
    Likes Received: 6,764
    Trophy Points: 280
    Loliondoooo!
     
  9. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Tatizo siyo kuumwa au dawa ni ukata. Hata kabla ya mfungo watu wamefunga sasa leo ndo kabisa atasema amefunga ikisha anasema analipisha.Hali tete.
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jason una agenda gani ? ulianza na kina joti kudhihaki waislamu na sasa eti vidonda vya tumbo vimezidi mwezi wa ramadhani,let it go bro.
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Umeona, eeh
     
Loading...