Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni hatari hata noti zetu tunachakachua

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nguluvisonzo, Feb 3, 2011.

  1. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Najisikia vibaya sana kutokana na hali halisi ya Taifa letu,kuna vitu vingi sana vinasikitisha na tumeviona,wototo kufukiwa katika kaburi moja,dowans,IPTL,EPA,makalio ya wachina n.k.
    Lakini hili la NOTI ZINAZOTUMIKA KAMA FEDHA HALALI KWA MALIPO HALALI KUCHUJA RANGI HII NI KALI.Jamani wekundu wa msimbazi mpya inachuja rangi hata ukiweka katika karatasi nyeupe ukawa kama unafuta juu ya hiyo karatasi utaona rangi nyekundu ikibaki,hivi hawa benki kuu na gavanor wao wakoje,kila mahala wizi wizi tu tufanyeje ? labda katiba mpya iwe na kipengele cha atakaye hujumu ucumi,iba mali ya umma,atakayesababisha hasara kwa taifa kwa taaluma yake(daktari,mwanasheria,engeneer,n.k)wanyongwe shingo mpaka kufa hadharani kila mtanzania akishuhudia ndipo hatutakuwa na mambo haya.
    noti zetu ni dhaifu jamani, kulikoni BOT mtueleze nani kazitengeneza na alipataje tenda hiyo ya kutuharibia fedha yetu.
    BOT bado kuna ufisadi Mkwere kapelekewa sample akawasifu, kumbe bomu kubwa alikuwa analitegua ni hatari sana, awashikishe adabu wahusika kwani wanamshushia hadhi kila kukicha.
     
  2. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Juzi zimekamatwa feki kariakoo nilitegemea watatangaza kwenye vyombo vya habari lakn nimeona kimya anyway sijui
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kwani hata jina hii nchi inaitwaje?
    a) Jamhuri ya muungano wa tanganyika, unguja na pemba.
    b)jamhuri ya muungano wa tanganyika na zanzibar

    au

    c)Jamhuri ya muungano wa tanzania ---uchakachuzi huu (neno 'muungano' ktk nchi ambayo mnasema imeshakuwa moja linatoka wapi na kwa nini liendelee kutumika badala ya kusema tu Jamhuri ya Tanzania ikiwa kuna muungano wa kweli)

    unchakachuaji hapa TZ ulianza siku nyingi sana, now we are at the breaking point.
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Ncchi yenyewe feki mnategemea matendo na products za nchi ziweje?
     
  5. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Noti mpya ni halali huku zikiwa na sifa zote za noti feki
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    khaaa yaani kila kitu ifanyacho serikali ya ccm mnapinga mengine tukubali tuu hata kama ni feki!
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,207
    Likes Received: 11,531
    Trophy Points: 280
    Jana tu elfu kumi mpya imenichafulia mfuko wa shati.
     
  8. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee nina elfu kumi hapa....nimechukua karatasi jeupe nimesugua, rangi imebaki kweli!!!......dah, kazi tunayo.
     
  9. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Na noti feki zimezagaa kibao zinatokea Arusha, juzi kapigwa jamaa 2mil Tegeta
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    tehe tehe tehe! Pole sn ndg yng.

    Te
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    aisee ha2wez kukbal cz wao hawaksema kuwa ni feki.
     
  12. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaa, mkuu hilo ni kweli kabisa!!!
     
  13. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sasa kama zenyewe tu ni feki je hizo feki si itakuwa balaa.
     
  14. Linamo

    Linamo JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 4,458
    Likes Received: 9,181
    Trophy Points: 280
    Hii ndiyo TZ nchi yenye udongo wenye ufisadi.
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Yaani kwa kweli hapo kwenye noti jamaa wamechemka!!!
     
  16. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kwa sababu hatuna namna kwa sasa. bora tuwe kama zimbabwe au somalia tutumie dola au sarafu za nchi jirani....
     
  17. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ukichunguza sana utagundua hata viongozi wetu ni feki ndio maana hawana uchungu na nchi yetu
     
  18. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Fuatilia history ya ujio wa izo note mpya ndo utajua kuwa una serikali makini au lah!
     
  19. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    we ndo kabisa bendera hufuata upepo, utabaki na mtizamo wako hasi yaani kwa vile kimetokana na serikali hata kama ni feki tukubali tu mmmm na wasiwasi na na ww mayb ukapimwe upya mirembe.kama ww ni kijana lazima uamke utete liliojema na sio feki.
     
Loading...