Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni hatari eh?

Discussion in 'Jamii Photos' started by JosM, Jul 14, 2009.

  1. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    "Wanangu msijali tutafika tu manake mungu ni mkubwa"
    ni kama ndivyo anavyofikiria mawazoni mwake jamaa huyu ambaye amewapakia
    watoto saba katika pikipiki yake yeye akiwa mtu wa nane,
    bila hata kujali kwamba anahatarisha maisha yao na yeye mwenyewe kwakweli hii ni
    kali wadau hebu iangalieni na kuchangia maoni yenu.
     

    Attached Files:

    • pi.JPG
      pi.JPG
      File size:
      49.8 KB
      Views:
      1,796
  2. m

    masaiti Senior Member

    #2
    Jul 14, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaazi kweli kweli. Kwa mwendo huu kweli ajali za barabarani zitakwisha?
     
  3. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mkuu hivi hii ni ya hapa hapa bongo?kama ni kweli traficc police wanafanya kazi gani? kweli bado tuna kazi ya kufanya na kweli ni watoto wake basi ni hatari tupu.
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni watoto wake wote? mh mzee extreme?
     
  5. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni hapa Bongo mkuu.
     
  6. M

    Msindima JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mhh ya huyu jamaa ni kazli,hawa wato ni watoto wake au? anyway hata kama ni watoto wake haina shida ila haoni kama anahatarisha maisha ya hawa watoto?Maana hapo ikitokea ajali anaweza poteza familia nzima.
     
  7. GP

    GP JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hii staili inaitwa MISHIKAKI!
     
  8. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapa jamaa alikuwa anarudi kutoka kanisani na familia yake.
     
  9. A

    Audax JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2009
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii balaa,jamani sasa ajali ikitokea c harusi hii? Maana cyo msiba.Traffic kazi yenu nini?
     
  10. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2009
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,771
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hapa siyo bongo ni AFRIKA MAGHARIBI mzee
     
  11. Kiruke cha Ibwe

    Kiruke cha Ibwe Member

    #11
    Jul 14, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 69
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Duuuuuh am speechless. kwa hesabu za haraka hawa kweli ni watoto wa mshkaji na unaeza kuwapanga wakwanza adi wa mwisho! na inawezekana wife yuko home pregnant. hatari kwelikweli
     
  12. a

    achiwalila Member

    #12
    Jul 14, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii haina shida, inahitaji tu umakini wa mwendeshaji na mazoea. watafika tu.

    Note; ukikata tamaa hufanikiwiiii.
     
  13. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni kweli TZ hatuna usafiri wa hizi bodaboda. Hii itakuwa huko Afrika ya Magharibi.
     
  14. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Kweli Mungu yupo!!!
     
Loading...