Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni haramu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jonogomero, Feb 24, 2012.

  1. Jonogomero

    Jonogomero Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Diwani unataka kuitwa MUHESHIMIWA wakati mtaa wako emejaa MATAKATAKA kibao, mmekalia kukusanya ushuru mpaka kwa wauza vitumbua. Shame
     
  2. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Enzi za RIP Nyerere ilikuwa "Cheo ni Dhamana" lakini siku hizi "Cheo Ulaji" hivyo kwa kuwa Wabunge wanaitwa Waheshimiwa ndio maana na MAdiwani nao wanapenda waitwe hivyo!!!!!

    Usishangae ipo siku na Wajumbe wa Nyumba 10, nao watapendekeza kuitwa hivyo waheshimiwa kwani nao ni viongozi.

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
Loading...