Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HII ni hapahapa TANZANIA...

Discussion in 'Jamii Photos' started by VUTA-NKUVUTE, Oct 11, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    'Eagle' amekamata Mamba kama chakula chake. Mamba ujanja kwisha kabisa. Unacheza na 'Eagle' wewe...
     

    Attached Files:

  2. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Eagle ni nouma, ukiangalia kwa makini utaona eagle amembana mdomo huyo mamba asimletee za kuleta. Baada ya hapo ataenda naye juu sana halafu atamuachia akajipigize kwenye jiwe ardhini. Mwacheni muumba na kazi zake.
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    madenge yana nguvu za tsunami hayo
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mamba ujanja kwenye maji hapo imekula kwake.
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    Ni suala zima la timing
     
  6. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    ..Mamba???????
     
  7. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Ajabu la ngapi hili wakuu?
     
  8. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kuna yale saba yanayotangazwa ta TTB likaongezeka jingine la Tanzania (tanzania pekee ni ajabu kutokana na vimbwanga vyake) na sasa hili litakuwa la 9
     
  9. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huyu ni mamba au mtoto wa mamba? ukimcheki anaonekana kama kenge tu!mi naona ni kama kenge, nina mashaka aliyenasa picha hii hakujua kama ni kenge
     
  10. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Huyu ni mtoto wa mamba lakini ndio mamba mwenyewe huyo sasa amekutana na
    snake eagle kazi nzito
     
  11. kamtu33

    kamtu33 JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 948
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Sijakuelewa!!......
     
  12. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hata mtoto wa mamba ni mamba pia pamoja utoto wake bado nguvu za huyo ndege zinadhihiri kuzingatia na ukubwa mamba pichani.
     
  13. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Sure. Hii picha na story yake nimeiona Yahoo leo asbh. Very interesting
     
  14. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huyo mamba mtoto kabla hajabebwa nae alikuwa na ka fish mdomoni..full story!

    A baby crocodile, which when fully grown would expect to be top of the food chain, has become lunch for a hungry bird.
    In the rare example of one top predator eating rival of another species the fish eagle, which usually eats birds and small mammals, grabbed the hapless Nile crocodile in its sharp claws before flying away.
    Safari guide Mark Sheridan-Johnson, 32, who was raised in Tanzania but whose parents come from Newcastle, captured the sequence of images on his day off from showing tourists one of the wonders of his adopted homeland, the Selous Game Reserve.
    "I didn't have any clients to take out that day so I was driving in my land cruiser looking for interesting wildlife to photograph," Mr Sheridan-Johnson said.
    "In nine years of being a safari guide I would never expect to see this unheard of behaviour.
    "I saw the fish eagle on the sand bank with something in its beak.
    "I noticed it wasn't a fish but was in fact a Nile crocodile. The eagle quickly took off but I got a couple of shots of it flying away.
    "I think this eagle could be a lone individual who has learnt how to hunt for crocodiles.
    "It certainly knew what it was doing."

     

    Attached Files:

  15. G

    GTesha JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    igo ndo ndege gani kwa lugha yetu ya taifa? msaada jamani wengine hizi lugha bado ni gongana kwa kichwa
     
  16. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Eagle, aka Tai, huyu ndege ni very smart! sana yani. Hata namna anavyowatrain watoto wake, it is so amazing.
    Anawachukua na kwenda nao juu sana kisha anawaachia chini, wahangaike namna ya kupaa - kama wataendelea kuanguka bila mafanikio, mama mtu anadive fasta kuwadaka. Kiufupi, mwacheni Mungu aitwe Mungu!
     
  17. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mbona unatuchanginyi sasa hapa...
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,503
    Trophy Points: 280
    Ngoja niicheki nifurahi baada ya stress za job
     
  19. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,517
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    ...labda ka-mamba!!
     
  20. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Mamba kwa maana ya crocodile au kenge?
     
Loading...