Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni haki?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dik, Nov 25, 2011.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Inawezekana kuoa/kuolewa kabla ya kufanya mapenzi?kuna madhara/faida gani?
     
  2. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kimaadili ya kiroho ni sawa na hakuna madhara yoyote
     
  3. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sina uhakika wa madhara ila kiroho au kidini imekatazwa kabisa ni mwiko kutenda bila ndoa
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kweli wewe ni dik unamaana unataka kujua inamadhara gani utaduu sana kwa muda mwingi kila ukimuona tu wewe unataka kuduu naye..
     
  5. T

    Tall JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wewe unaonaje??
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    unajua maana ya kuuziwa mbuzi kwenye gunia?
     
Loading...