Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Hii ni haki yake au ni udhalilishaji wa kijinsia?"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by EMT, Jan 24, 2012.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Hii ni haki yake au ni udhalilishaji wa kijinsia?

    [​IMG]
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Labda tuangalie sheria zinasemaje!
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Sheria ipi? Ya ndoa?
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi bwana naona mtu akishaamua kutoka nje ya mahusiano yake ameamua kujidhalilisha na kumdhalilisha mwenzi wake. Mwenzi akifumania na akasababisha hayo hapo juu kwa hasira i'll cut him/her some slack. . . ni sawa na wale wanaofikia kuua tu.

    Ila bado ni udhalilishaji!!
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ningefurahi na mume angepitishwa uchi pia......
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    very nice... i like it. such is the price of infidelity. sasa naona na sie tuanzishe cheaters tz....a reality program dedicated to exposing the the UTAMU SHARING thats taking place in tz.
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hii picha ni ya siku nyiiingi..ili tukio lilitokea Southern Sun hotel Dar jirani na International House...kati ya Changudoa na Mwarabu baada ya Changu kutoridhishwa na malipo na kupambana na Mwarabu akiwa mtupu...
     
  8. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo siyo fumanizi la mke na mume wa mtu kama anavyodai mwanzisha mada ...?
     
  9. Atubela

    Atubela JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    Hata kama lakini tendo la Polisi kumtembeza uchi barabara ni kumdhalilisha!
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,815
    Trophy Points: 280
    Hii ni balaa!
     
  11. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    watendee haki polisi.................... hawamtembezi barabarani, ila mwenyewe kaingia kwa hiyari barabarani akiwa hivyo, kufuatilia malipo yake toka kwa huyo mwarabu.................. hapo polisi wanawajibika tu kuwatia chini ya ulinzi wawili hao...............
     
  12. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mkuu EMT ...................kwa nini usingejitahidi kuweka hata kivuli tu kufunika hayo madidas manake humu pia kuna watoto wanapitapita........................ usije kuambiwa kuwa na wewe unamdhaslilisha!!...............
     
  13. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni kweli aiseee! Duh!
     
  14. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Naam, huyo ni CD vs Mwarabu!
     
  15. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwarabu alikuwa anamkimbia CD, na ndipo CD akaamua kutoka nae mbio. Polisi waliingilia kati baada ya kuona watu hao wamekabana huku mmoja mtupu kwa chini na mwingine mtupu kwa juu.
     
  16. Bissare

    Bissare Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana hawaja mdhalilisha cuz kaz yao si ku2liza ghasia na ndo walichokifanya.
     
  17. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    utamdhalilishaje mwenzio unapotoka nje ya ndoa?

    Si wote wanaotoka nje ya ndoa/mahusiano wanajidhalilisha, kuwadhalilisha wenzi au hata wazazi wao. Kutoka nje ya ndoa ni maamuzi binafsi kama vile ambavyo mtu anaamua kuolewa au kuwa na uhusiano wa kimapenzi kwa ujumla.

    Kusema kuwa ni kudhalilisha na sawa na kujibinafsisha ukubwani kwa mtu asiyejua unapotaka, asiyekuelewa na asitake kufanya bidii ya kukuelewa, anayetaka kukumiliki.

    Inapofikia mtu anatoka nje ya mahusiano lazima ni kwa minajili ya self satisfaction na sio kujidhalilisha. Unless anayetoka nae amdhalilishe.


    Kutegemeana na sababu ya kutoka nje
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watu wanajibinafsisha pale wanapokubali kuwa mwili mmoja . Yatakayotokea baada ya hapo yanawahusu wote wawili mpaka watakapoamua kuachana. Ndio maana hata mmoja wao akifanya kitu cha ajabu atakua anaelezewa kama "mke/mume wa fulani kafanya hili au lile" badala ya kutajwa yeye mwenyewe. Lazima wahusishwe kuonyesha kwamba kuna muungano kati yao. Hivyo kama huyo mama anaetembea bila nguo barabarani ana mume, aibu yake ni ya mume wake maana ni rahisi zaidi watu kumhusisha kila watakapomhukumu mke wake.
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Huyo polici aliyemshika CD naona anakwepa kuangalia masaburi asije akaadhirika bure:lol:
     
  20. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    hakuna kitu iinaitwa mwili mmoja, wewe ni wewe na mwenzio ni mwenzio. Hiyo ni misemo tu sio reality.

    Mama hajatembea bila nguo barabara, katembezwa bila nguo. Kadhalilishwa.
     
Loading...