Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni haki kweli watanzania...!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by khauka, May 18, 2012.

  1. khauka

    khauka Senior Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habar wana JF...
    Kuna hii shule inaitwa Brain Trust Secondary School, P.O.Box 46152 Tel 0754574728 Dar. Hii shule imeamua kuwatesa watanzania kwa kuamua kubadili mkataba ghafla tofauti na makubaliano ya mwanzo ya malipo ya ada kwa term na badala yake bila kukubaliana na wazazi wameamua kuanzisha utaratibu wa malipo ya mwaka mzima na kuwarudisha watoto wote majumbani. Je wizara ya Elimu wanarijua hili...? Na ni mzazi gani analipwa mshahara wa mwaka mzima..? ilinae alipe ada ya mtoto ya mwaka. Naomba tusaidiane kulishuhulikia hili swala
     
  2. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijakuelewa kwani ni lazima mtoto/watoto wako wasome shule hiyoooooo??
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbona kuna shule nyingi tu zinazolipisha kwa mwaka?

    Tutaliingiza hili kwenye katiba mpya. Shule zote zilipiwe kila mwezi, na kodi za nyumba pia.

    Haya furahi na usubiri katiba mpya na waache watoto wasubiri mpaka swala hili litakapotatuliwa.
     
  4. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Khaa!Kila kitu serikali ichunguze!!!Elimu ishakua bidhaa,unaweza kununua kama ukiweza,ukishindwa si lazima kulalama!
     
Loading...