Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni dharau kubwa kwa wizara ya mambo ya ndani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Keynes, Dec 29, 2010.

  1. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    12_10_7hgxgy.jpg

    Mkurugenzi Mkuu wa Kampuni ya ulinzi ya Knight Support,David Sutton akitishia kuondoka kikaoni kwa ghadhabu baada ya Kamishna Mkuu wa Jeshi la Zimamoto na Uokoaji,Jenerali Matwani Kapamba (kushoto)kumueleza Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi,Shamsi Vuai Nahodha(wa pili kulia)kuhusu kampuni yake,wakati waziri huyo alipotembelea kampuni hiyo ikiwa ni sehemu yake ya ziara kwa kampuni mbalimbali binafsi za ulinzi na uokoaji,Dar es Salaam

    MI NAJIULIZA HAWA WATU HUA WANATOA WAPI HIZI DHARAU? MBONA NCHINI KWAO HAWADHUBUTU KUONYESHA DHARAU YA NAMNA HII? YAANI HATA MBELE YA WAZIRI?
    AU LABDA KWA VILE NCHI YAKE INATOA MISAADA?
    Wanajamii forum kweli misaada kutoka nje ina tudhalilisha sana. We need to stand for our dignity and our nation
     
  2. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    source please?
     
  3. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Angeliwatandika na kuanzia angelianzia Waziri mwenyewe.

    Huu Uwaziri wa kupewapewa na kuja madarakani kwa Kuchakachua, ndiyo kuna kosesha heshima.

    Kwanza anafahamu kuwa Watz hawawaheshimu, sasa kwa nini yeye awaheshimu?

    Kama angelikuwa ni Waziri wa Dr. Slaa, huyu jamaa sasa hivi angelikuwa ndani ya PIPA akiyoyoma kwao.

    Aende akafanye hivyo nchi kama RSA au Ghana, watamtoa baru.

    Nchi kama hizo, Waziri akiwa legelege watambeba juu. Na akifanya madudu wanambeba juu....
     
  5. T

    Topical JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    If you have harmless P, Harmless PM logically you will have harmless minister..
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    dah... kweli tumefikia pabaya sasa... mzungu anawaka hivi, ngoja tujaribu na kwao tuone moto utakaotuwakia
     
  7. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wahindi nini?
     
  8. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tunawalea wenyewe hivyo tujilaumu wenyewe mnawaona wamaana sana Tz wakati ni wapuuzi tu
     
  9. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi mwenye nyumba hua hizi taarifa anazipata kweli?
    Huu ni uwekezaji wa aina gani wa kutufanya watanzania watumwa wa nchi yetu kila sekta?.... Hii type ya wazungu nahisi inatokea south africa maana ndo hua hawana nidhamu kwa black people hua wanatuona kama wanyama pori. Na ndo maana ubaguzi bado south africa unaendelea.
    Sidhani kama kuna mzungu anatoka nchi za ulaya au amerca anaweza kua na nidhamu ya namna hii.
    Iam loosing confidence to my country.
     
  10. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 496
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mibongo yenyewe inajidharaulisha yenyewe, kazi ufisadi usanii na uchakajuaji. Angalia li inchi linavyoendeshwa hata mtoto mdogo anadharau sembuse mtu mzima.
     
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Si dharau kwa mambo ya ndani, angekuwa anafanya hivyo mwananchi anayewakilisha wananchi toka nje ya ccm angepigwa teke na yule polisi mwenye nyota.
    Angalia anavyochekelea anachofanya mzungu anaona kama ni mzimu kwako, hii ndio nchi inayoendeshwa kwa utawala unaofuata mikondo ya usanii babu
    :bump:
     
  12. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Watanzania wanapodai haki zao za msingi wanamwagiwa tingikali na maji ya kuwashwa na mabomu ya machozi, lakini mzungu wanamtetemekea sana, ona wanavyomwangalia kwa hofu na kujikosha kwa kuchekelea badala ya kumshikisha adabu.
    Mwone waziri anavyomwangalia kwa khofu, hapo napata picha isiyo ya kawaida jinsi watawala wetu walivyo.
    Angekuwa Mbunge Lema hapo angeishia kutibiwa hospitalini. Wanajua kesho atawatuliza kwa kitu kidogo ndo utawala wa ccm ulivyo.
     
  13. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    :target:Watanzania wanapodai haki zao za msingi wanamwagiwa tingikali na maji ya kuwashwa na mabomu ya machozi, lakini mzungu wanamtetemekea sana, ona wanavyomwangalia kwa hofu na kujikosha kwa kuchekelea badala ya kumshikisha adabu.
    Mwone waziri anavyomwangalia kwa khofu, hapo napata picha isiyo ya kawaida jinsi watawala wetu walivyo.
    Angekuwa Mbunge Lema hapo angeishia kutibiwa hospitalini. Wanajua kesho atawatuliza kwa kitu kidogo ndo utawala wa ccm ulivyo.
     
  14. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Whats the issue here?
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Inatia huruma kweli hawa jamaa kufanya upuuzi mbele ya viongozi wetu...
    Lakini nashukuru kwamba viongozi wanawachekea hawa wapuuzi
     
  16. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Watanzania wenyewe ndiyo tunaosababisha wazungu watudharau hivyo. Simlaumu huyo mkurugenzi hata kidogo. Inawezekana argument za hao maafande pamoja na waziri ni za kitoto ndiyo maana ameamua kuondoka tu.
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Unategemea kitu gani kwa waziri Mzenj? Kila kitu kwao wao ni urojo tu
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbona hii imekaa kiudaku na uchochezi? Huyu mzungu kwenye picha anaonyesha akitowa point na hawa maafisa wetu wanaonyesha wamefurahi wanacheka (chekelea). Sasa hapo ni wapi anapotishia kuondoka?

    Hii habari, sijui?
     
  19. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mbona story haijakamilika? Ilikuwaje kuwaje mpaka akakasirika? Labda majamaa walikuwa wanaongea pumba.
     
  20. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Kwanini hasiondoke na kwanini hasiwadharau!!! lete hoja; kuondoka sio dharau maana yake hakubaliani nao, ana haki yake si lazima aburuzwe tena na watu amabo labda amesha waongo (Kwa mfano) alafu tena wanamsumbua anajua hawana la kumfanya hawapo serious amefanya nao miaka mingi anajua uozo na utumbo wote wanaofanya kwanini hasi-onyeshe dharau!!
     
Loading...