Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni democrasia ya wapi?????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mu-sir, Dec 5, 2010.

  1. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Wakuu tumeshuhudia nchi ya kwanza ya Afrika kuwa na marais wawili. Lakini cha kushangaza ni pale tunapoona wakuu wa Afrika wakimtuma Bwana Mbeki eti aende ku-solve mambo wakati inajulikana kwamba mshindi ni nani. Hivi hii ni type gani ya democracy? Eti mpinzani akishinda basi wazungumze kushirikiana wakati ilani na malengo ni tofauti? Kwanini AU wasiwe na msimamo kama wa UN? Nawasilisha
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwani hujui hao AU ina watu waliopata uongozi kwa njia kama hizo? jana marekani et al walimpongeza Ouattara, huku Bagbo akipongezwa na wanafiki wenziwe>. Hapa naona kinachofuata ni north vs south!
     
  3. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Democracia mpya yakiafrika.
    Kifupi MIAFRICA NDIVYO TULIVYO!
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa! Miafrika ndivyo tulivyo! Na hatuwezi kundelea kama nchi/jamii kwa sababu tu ya kujifikiria pale unapopata ureda wako binafsi na si jamii yote kwa ujumla!
     
Loading...