Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni coincedence...?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Annina, Jun 17, 2010.

  1. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wapendwa, kuna kijana anaishi karibu na binamu yake ambae ni kama mlezi wake (anamuita kaka). Huyo kaka alifiwa na mke wa kwanza ambae alimwachia watoto 2 (mapacha), akaoa mwingine ambae amepata nae mapacha mara 2. Watoto wote 6 wanafanana na baba yao kupita kiasi.

    Kijana nae akaoa, nae amebahatika kupata mapacha mara 2 ambao nao wanafanana na huyo kaka wa baba yao kiasi cha kuwafanya waonekane kama sehemu ya familia ya huyo kaka...

    Hii ni coincidence au kuna maelezo ya kitaalam - genetics...?



    Annina
     
  2. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuna Uwezekano Mkubwa Mila Zimedumishwa hapo
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mhhh...pana shida nyumba hiyo...Huyo bwana-kaka huwa anantuma mdogo wake akalinde nyani shambani, huku anahamia chumbani kwake!..
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kitendawili tega....
     
  5. R

    Ramos JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zaidi ni genetics lakini inawezekana kuwa ni coincidence...
     
  6. Mwazani

    Mwazani Member

    #6
    Jun 17, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpendwa mbona sijakuelewa hapo?
    Nifafanulie please.
    Upo lakini?
     
  7. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mbona nimeongea kwa Uwazi sana jamani, Yaani Watoto wangu wafanane copyright na Binamu any way watu wa Baiojoia ndio wanaweza kutuelezea ukaribu wa Kijenetikia uliopo kati ya Mabinamu. Hapo ni Mila by 80%
     
  8. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kweli ni utata...wenye uelewa wa genetics wangetusaidi hapa lol!


    Annina
     
  9. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    ..........mtoa hoja, je hao mtu na binamu/kaka yake wanafanana kwa sura? kama wanafanana kwa sura-jibu ni simple=genetics. kama hawafanani kisura...vipi ndugu wengine wa karibu yao,je kuna mfanano wa sura? mfano watu wa ukoo wangu huwa tunafanana sana kisura tuwe kwa upande wa wanawake au wanaume,tunafanana sana so still ka case yao genetics bado inaweza ku-play party. Hii ni matter ya heretability ya vinasaba ndani ya huo ukoo.
    otherwise mengine watajuana wenyewe! by the way,baba wa mtoto ana-doubt?
     
  10. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Watu mnapenda ku-intergrate na ku-differenciate mambo.Hiyo ni koincidence tu imetokea si ndugu hao watu.
     
  11. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133


    1 + 1 = 11
     
  12. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Mkuu hawa mabinamu hawafanani maana wangefanana ingekuwa vigumu kusema wanafanana na binamu wa baba yao! Nakubaliana na wewe kuna uwezekano wa wanaukoo kufanana, ndugu wengine wa huyu kijana siwafahamu kwa hiyo sijui kama wanafanana ama la.


    Annina
     
  13. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2010
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Huyo binamu wamefanana? Lakini ni kitu ambacho mleta mada hajatuambia, What a conincidence, kwa hesabu za haraka haraka binamu kamsaidia, yaani kama ni world cup, basi jamaa kachezewa rough. Maana mapacha, mapacha, huyo binamu mkubwa inaelekea ndo ana mbegu za mapacha, kwa hiyo amemsaidia na mdogo wake. Lakini kwa sababu jamaa hajashtukia basi wacha maisha yaendelee na amepata watoto wazuri kwa mpigo bure.

     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    Kama ni wazungu pengine wamesaidiana ..
    Mdogo mtu pengine hana mbegu zenye nguvu ya kuzalisha watoto....
    Kwa hiyo huyo kaka amemsaidia.....inawezekana ni sperm donor....
     
  15. T

    TWANJUGUNA Member

    #15
    Jun 18, 2010
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The fact that they are identical twins autowatically reduces divides the chances by two. ukihesabu kila set kuwa mdungo mmoja....
     
  16. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    I like the wa you are thinking!
     
  17. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Paka\jimyyyyyyyyyyyyyyyyy...mmmm umenichekesha sana aisee...ahahahha kuna mtu kaibiwa hapo!!
     
  18. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #18
    Jun 18, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mmh!kuna utata hapo.
     
  19. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,114
    Trophy Points: 280
    Uwezo wa kuzaa mapacha uko kwa mwanamke tuu na sio mwanaume, hivyo huyo kaka kupata wake wazaa pacha na mke wa nduguye kuzaa pacha, nijust a coincidence kwa upande wa mwanamume na wanawake hao, ila kwa wanawake kuzaa pachana kujirudia,ni genetics kwenye mambo ya mutations.

    Hili la mke wa mtu kuzaa watotowanaofafana na nduguau jirani,pia its normal. Uthibitishoukokwenye biblia, ukiwa mja mzito, yule mtuunayemchukia sana basi utazaa mtoto anayefanana nae. Mbona jamanihata mimina wife wote weusi tii, wife amekaa ulaya, amejifungua mtoto mweupe copyright na mimi baba yake?. Wife akasema wakati wa ujauzito, aliwachukia sana wazungu!, its normal!.
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hii kali ya mwaka.... lakini kupata mapacha huwa inategemea mama zaidi ya baba!!! kwahiyo hata kama jamaa kachapa then mbegu zake huwa hazileti twins ni za female partner

    its more of a coincidence
     
Loading...