Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni chance kwa all jamii forum members

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by The Tan-talizer, Jul 17, 2012.

  1. The Tan-talizer

    The Tan-talizer Senior Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mimi kama admin:A S-key: wa NOLNIZ nawakaribisha wooote katika blog hiyo :welcome:
    Ombi langu kwenu ni kwamba muwe huru kunitumia story yoyote ile yenye ukweli unayohitaji jamii iitambue na ukitaka jina lako pia tutaliweka na hii ni kwa sababu Jamii forum ni chanzo kikuuubwa sana cha habari kwangu.. :focus: ninaomba ushirikiano wenu :)A S-alert1: nolniz@yahoo.com) tujuzane kupitia hiyo:A S 101:.... kama ulikuwa hujui hii blog ndio ilofanikiwa kuwa 2012 TANZANIAN BEST NEWCOMER BLOG:first:
    Ntashukuru sana tukisaidiana katika hilo:help:... Pamoja sana
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    Brother blog si kama forum kila kitu unapost nakushauri tafuta kitu kimoja kiwe kinaitambulisha blog yako mfano blog ya muziki.

    wewe naona umemix siasa na mambo ya muziki humo humo
     
  3. The Tan-talizer

    The Tan-talizer Senior Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nimekuelewa kaka tajitahidi hivyo soon ili ibase kwenye isue moja...!! Nishauri kingine brother mapungufu yapo wapi tena pengine????
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    fanya mawili kati ya haya.

    -Toa post zisiwe full (excerpts)
    Yani ufanye mtu asome summary kidogo tu then kuwe na read more

    -punguza namba ya post per page ziwe 5

    Nimeongea hayo maana page zako ni nzito picha zina kb nyingi so kuload page 1 inatake time inaweza ikawaboa watu so jaribu kuchagua option moja kati ya hizo
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bora wewe umedeclare interest kabisa kuliko watu wengine huamua tu kuweka link kumbe ni promo za blog zao..... ingawa title nayo...LoL...nilidhani kuna ubwabwa mahali...
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    na wew umetoa maoni mmmhhhh..
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    naomba unielekeze jinsi ya kuweka read more katika blog..
    :help:
     
  8. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ts good! Nime i bookmark
     
  9. The Tan-talizer

    The Tan-talizer Senior Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nimekuelewa kaka hivyo vyote navifanyia kazi leo..!! Kama kuna mwingine pia mwenye ushauri kuhusu hii kitu ili tuweze fanya kitu chenye angalau mwonekano
     
  10. The Tan-talizer

    The Tan-talizer Senior Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Shukrani mkuu
     
  11. The Tan-talizer

    The Tan-talizer Senior Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nashukuru sana Good Guy tuendelee kuwa pamoja
     
  12. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    Mkuu read more ni option katika themes ya blog ntakupa tutorial fupi na hii itafanya kazi kama una host wako yani hujafungua kwenye website za wenzio. Ie wordpress.com au blogspot.com

    Easy method
    Hapa itabidi ulog in katika blog yako kama admin then itafute themes yako nenda katika setting zake utakuta option ya kuset either full au expert (short). Sema njia hii ni very weak manake si theme zote zina option hiyo so unacheza pata potea

    Advanced method
    Hapa itabidi tuedit mafile ya themes mara nyingi linakua index.php au function.php au loop.php

    Ukilipata kuna kitu kipo namna hii

    < d i v c l a s s = " e n t r y C o n t e n t " >
    < ? p h p t h e _ p o s t _ t h umb n a i l ( ) ; ? >
    < ? p h p t h e _ e x c e r p t ( ) ; ? > < / d i v >

    Hapo kwenye expert kwako itakua content so change iwe expert

    Kwa maelezo zaidi tumia keywords hizi kugoogle

    Wordpress expert full content
     
Loading...