Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni bonge ya soo kwa wazazi waliokuzaa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bujibuji, Jul 31, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,215
    Likes Received: 5,494
    Trophy Points: 280
    Jamaa karudi home usiku wa manane.Moja kwa
    moja akazama chumbani,akafunua blanketi,akaiona
    miguu minne badala ya miwili aliyozoea.Jamaa
    akafunika blanketi taaratibu,akachukua bonge la
    rungu,akaitwanga ile miguu kwa nguvu zote halafu
    akaelekea sebuleni kutuliza hasira.Kutahamaki
    akamkuta mkewe amejipumzisha sebuleni.Mkewe
    akamwambia:Wazazi wako wamekuja leo
    kututembelea,nimewaachia chumba chetu
    walale,sisi tutafanya maarifa mengine."
     
  2. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Utawazuga ulikua unaua mbu.
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    itabidi anieleze vizuri. halafu huyo bwana wakati anaingia alipitia dirishani nini?. bila shaka hiki ni kichekeshi. nmecheka sana hahhaaaahahahaaa...!!. ingewekwa kwenye jokes. Mia
     
Loading...