Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni balaa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Crashwise, Jan 15, 2011.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kama mijini ndiyo hivi vipi vijijini.....
     

    Attached Files:

  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    poleni sana kwa kweli..
    likini napenda kusema afadhali kijijini twa chimba visima vyetu wenyewe...
    hatusubiri maji ya mgao...
     
  3. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maisha bora kwa kila mtanzania.

    Rasilimali tele, vyanzo vya maji, tunashindwa kuwaletea watu maji.. Hakuna amani manyumbani kwa hiyo hakuna amani TZ.
     
  4. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Hayo ndio maisha ya watanzania kila kona shida
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ehh kweli,bilioni 94 sizingetosha kutatua hilo tatizo jamani pengine na kubaki?Hakuna kukata tamaa,ni kukataa hayo na kupambana tuwe na maisha tofauti na hayo.
     
  6. S

    Subira Senior Member

    #6
    Jan 15, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bilion 94 zineweza kutatua shida hii' si kweli kwani kuna mabilion mangapi wanayo hawa viongozi zaidi ya haya, na shida iko pale pale, uongozi bora unatoka kwa mungu hawa viongozi hawajali shida za wananchi wao ni kujinufaisha wao na watoto wao tu. uwezo wa kuongoza kwa mwafrika bado saaana
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Maji si kipaumbele katika serikali hii,safari za nje, mashangingi ya mawaziri na posho nene ndio zenye priority ya kwanza
     
  8. K

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    na hao maji yenyewe ni ya kisima ambacho mara zote huwa vina contaminate na maji taka, ni usugu tu wa watu otherwise matumbo ya kuhara yasingeisha
     
  9. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hii hali iendelee kuwa hivi tu,maana wengine ndio huwa tunajipatia mabinti wa kutupunguzia stress za maisha na hata akichelewa kurudi kwao hamna maswali,si alikuwa anasubiri foleni ya maji.
     
  10. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Nani kukudanganya? Fikiria tena kisha uedit hiyo post mkuu!
     
  11. S

    Shauri JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii ni changamoto kwa wabunge na mawaziri wa jk!lakini pia ni changamoto kwetu sisi raia
    mana kwa maisha ya sasa kila kiongozi anataka kujilimbikizia mali!
     
  12. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,036
    Likes Received: 1,381
    Trophy Points: 280
    Nazidi kupata hasira dhidi ya CCM.
     
  13. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Lipeni kwanza Dowans mengine baadae jamn:love:
     
  14. MANAMBA

    MANAMBA Senior Member

    #14
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ni maandalizi ya maadhimisho ya miaka 50 ya Uhuru.
     
  15. Mpagama

    Mpagama Senior Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Afadhali iwe matumbo ya kuhara yanayotibika, je na heavy metals kama mercury, arsenic n.k?! Madhara yake ni makubwa kuliko tunavyoweza kufikiri, Wadanganyika hii ndiyo Jehanamu yetu.
     
  16. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    mkuu zamani hapo unakuta mwingine kaweka jiwe
     
Loading...