Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni Ajabu Kwangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chapa Nalo Jr, Aug 26, 2011.

  1. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,092
    Likes Received: 1,440
    Trophy Points: 280
    Kuna jamaa mmoja kanisimulia kitu ambacho kwangu mimi ni ajabu, ana wanawake kadhaa nje ya ndoa, mke wake amekuwa akifuatilia sana simu yake. Sasa jamaa kaamua kubuni mbinu kwa kuajili katibu muhtasi wa ku-coordinate mademu wake. Hivyo hao mademu wake hawatakiwi kumpigia simu yeye badala yake wanampigia kijana wa kiume(ana saloon ya kiume) ambaye ndiye hufikisha ujumbe kwa jamaa. Ili kufanikisha vizuri mpango wake ameachana na mademu wake wa zamani kwa kuwatengenezea visa tu ili hawa wapya wasiwe na simu yake isipokuwa ya coordinator. Amempa huyo coordinator mikakati murua jinsi ya kupanga mambo. Maswali mengi yameniibukia kwa ufafanuzi ila sikupata muda wa kumuuliza.

    Kweli shetani haishiwi mbinu.
     
  2. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,328
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    siyo mbinu tu hata adabu hana pia!!
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    sasa unatuambia ushamba wenu iweje?
     
  4. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,309
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    kazi yote ya nini?huyo jamaa haishi kwa wasiwasi?naona kama kazi?
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,221
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Jamaa anaelekea ni mbunifu sana.
     
  6. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Katumia mbinu ya kizamani sana aisee. Mwambie ajiunge JF akasome zile sheria mama za infidelity...
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Na wewe unawafundisha wanaume wenzio sio?! Haya washapata mbinu watutende vizuri
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    mbunifu lizinzi lishamba? iga basi au ubuni kitu bora zaidi ya hicho.SHAME
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Aug 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,221
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Yeye anafanya kile nafsi yake inachotaka.
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    wewe nafsi yako inataka nini?
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Aug 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,221
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Nafsi yangu inataka furaha na amani.

    Wewe ya kwako inataka nini?
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    wewe nn
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Aug 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,221
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Kwa nini?
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    napenda sana nyani
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Aug 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,221
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Unapenda Nyani au unampenda Nyani Ngabu?
     
  16. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,092
    Likes Received: 1,440
    Trophy Points: 280
    Sawa dada(naamini ni she) nimekupata, hebu tupe na ushamba wenu mnafanyaje kuwazunguka waume/mabwana zenu?
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    whatever is exelency?
     
  18. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,092
    Likes Received: 1,440
    Trophy Points: 280
    Umeona mkuu, jamaa sijui yeye ndiye mvumbuzi au nae kacopy mahali!
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Aug 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,221
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Lugha gongana hapo. Naomba tafsiri yake, tafwadhwali.
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    mimi sina ndoa niko single sina mbinu yoyote ya kucheat subiri wadau.ila sidhani kama kuna mtu anafanya mambo hayo ya kishamba hapa jf
     
Loading...