Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni aibu ya mwaka..

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by SI unit, Apr 1, 2012.

  1. S

    SI unit JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Watu wazima na vitambi vyao kuwekwa chini ya ulinzi kwa "uchakachuzi" wa kutaka kuingiza kura "feki" kwenye kituo Meru East.
    Aibu, aibu yao na mkuu wa kaya milele. Huu ndio ukombozi wa kweli! CDM, peoples power..
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Aibu yao milele wao na vizazi vyao!
    Wapi Lusinde!
     
  3. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,136
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    mbona hujaionyesha hiyo aibu acha kusumbua watu??
     
  4. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Source please
     
  5. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu hata ITV wamerusha hiyo
     
  6. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kweli umehamasika sasa mbona taarifa haijitoshelezi kiongozi??wengine tupo mbali na eneo la tukio hebu tujuze vzr.
     
  7. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Thawa bana!
     
  8. S

    SI unit JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Imagine we ni mtu mzima above 45 then unakamatwa na skendo ya uchakachuzi na unawekwa chini ya ulinzi. Sio aibu hiyo? Au na wewe ni magamba
     
  9. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kina nani hao? Mbona mnaleta taarifa huru huku mkiwa mnaogopa?
     
  10. S

    SI unit JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    No daught ni magamba tu hao..
     
  11. P

    PWERU Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WAOOO:playball:COME ON THIS IS TOO MUCH
     
Loading...