Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndo website ya Tanzania yetu kweli?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dark City, Jun 28, 2011.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nimejaribu kufundua wavuti ya Taifa na kukutana kitu hiki hapa chini. Ni tatizo la PC yangu au ni kweli tumefulia kiasi hiki??

     
  2. Fisadi Mkuu

    Fisadi Mkuu Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  3. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mnafikiri mnawachafua lakini mnawapa uwezo wa kufikiri na hawajaufikia kabisa wangeweza fanya hivyo hata hali yetu isingekua mbaya hivi.
     
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hivi huyu Salva na wenzake hawawezi kuwaomba akina Max wawasaidie?

    Sasa kama JK anatafuta wawekezaji usiku na mchana, watakujaje Tz kama chanzo kikuu cha taarifa za nchi kimevamiwa na virus???
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    natamani niichakachue
     
  7. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    hawafanyi kitu bila kusokonyolewa kichwani na bila kuwajadili jf.
     
Loading...