Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndo top ten ya vyuo vya kata bongo,vijue kabisa usije ukadanganyika kuvichagua kwa wadogo zangi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ROGERSHINE, Oct 25, 2012.

  1. R

    ROGERSHINE Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    inapopaswa kuongea ukweli ni vizuri ingawa sio kila mtu anaweza kukubaliana nao kutokana na sababu zake binafsi
    najua hii post itapata diss nyingi KUTOKANA NA UKWELI WAKE,What i need is ujumbe uwafikie wahusika wajue position ya vyuo vyao katika ranking ya vyuo bora bongo,OK ngoja nianze na vyuo bora bongo then ni malizie na vyuo vya kata


    kwa upande wa vyuo bora
    1.UDSM
    2.SUA
    3.MUHAS
    4.HUBERT KIARUKI
    5.ARDHI

    kwa upande wa vyuo vya kata
    1.UDOM
    2.ST AGUSTIN
    3.IFM
    4.EKENRORD TAN5
    5.CBE
     
  2. zenmoster

    zenmoster JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wewe una utani wenye ukweli hahahahaha...
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ubora wako unaupima kwa kitu gani? je unawajua vyema graduates wa IFM?
    wewe najua bado boom liko sasa jishaue kununua hutu tu vocha twa MB uishiwe mapema uone kama hukula nyasi
     
  4. Dreson3

    Dreson3 JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 1,777
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    wewe ni ki..za uliochaguliwa kwenda chuo ama umri haujaruhusu yani mdogo au kwa kuhonga nyie ndo mnakujaga kua kama akina naibu waziri wa elimu zimbabwe pemba na tanganyika formed Tanzania wahtaji maombezi bila hivo supp zakuhusu sana jipangeeee...
     
  5. Mr Q

    Mr Q JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 3,205
    Likes Received: 1,622
    Trophy Points: 280
    University of Arusha unakiweka kwenye kundi gani? Toa sababu.
     
  6. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kumbe nilipita chuo bora eeeeh!
     
  7. L

    Luraja Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona ww unaongea bila kuwa na data sahihi nenda kwenye rank ya vyuo bora Africa harafu uangalie rank yako kama hiko sahihi.Acha ujinga bwana.
     
  8. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    njooni mtaani ndo mtajua uo ushamba utaisha tu
     
  9. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Hehehe... Sasa mkuu mbona unatafuta ugomvi:D
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,967
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Vigezo gani umetumia kutengeneza makundi hayo mawili? Kama umeamua kwa kujisikia basi unazidi kuiaibisha taaluma yako!
     
  11. m

    maswitule JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Huwezi kufananisha Kondoo na Mbuzi hata kama wote ni wanyama wanaocheua; Umejiuliza maswali ya msingi kwamba vyuo hutofautiana kwa courses. Kwa mfano SUA ni cha kilimo utalinganishaje na UDSM, MUHAS ni cha afya unalinganishaje na IFM? Acha kulinganisha aliyevaa kaputura na mwingine suti yupi amependeza bila kuangalia mazingira gani? Hujui ukivaa suti shambani kila mtu atakushangaa hata kama utakuwa mahili kwa kulima.
     
  12. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    kweli mkuu ulitabiri vema lazima upate diss za kutosha............
     
  13. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    bongo vipo vyuo zaidi ya 20,lakini ww umetaja 10..!!sasa unataka tuchangie nini hapo??jipange then rudi tena.
     
  14. franciswilliam

    franciswilliam Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0





    hakuna lolote,,,,bado tu hujaelimika wewe ? Hakuna chuo bora hata kimoja,,,chuo bora ni kichwa chako,,,,we wa wapi kila cku unaelimishwa ? Badilika kijana
     
  15. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hamna chuo bora kuna mwanafunzi bora, naona bado una spirity ya UKILAZA kwa kuvigawa vyuo katika makundi unayojua wewe bila kuweka wazi vigezo ulivyotumia kufanya hivyo, kwa kujifanya mjuaji
     
  16. j

    jakamoyo JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    tatizo la shule za kata, hata kuandika haujui.
    Soma dogo acha kujidanganya,
    ukija mtaani ndo utajua maisha yakoje.
     
  17. D

    DR. RICHARD Senior Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huu ni uppuzi mwingine tulionao vijana hapa bogo, mbona unaishai kusema 2 vyuo bora huweki vigezo unavyovitumia? na mara nyingi watu kama nyie ni ambao hamjamaliza masomo yenu, mnafikiri maisha ni rahisi kwa kupitia vyuo mlivyosoma, ndo maana utasikia, nina degree ya sociology ya UDSM, sheria ya Mzumbe!
     
  18. Kagosaki

    Kagosaki JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2010
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Labda ungetupa CV yako tuichambue hapa! Inaonekana uko gizani sana. You do not have such level of analysis pamoja na kwamba "ulihudhuria" chuo.
     
  19. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Yaani yeye kwa akili yake hivyo ndo vyuo pekee anavyovijua hapa bongo, tumwache, nae kaanzisha thread
     
  20. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 829
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Nafikiri mtoa mada naye ana akili za kata!mwisho wake wa kufikiri ni kwenye kata yake tu.
     
Loading...