Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Ndo Tanga Zaidi Ya Uijuavyo!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TandaleOne, Sep 9, 2010.

  1. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Kivuko cha MV Pangani kikivusha wananchi wa Pangani leo. Kivuko hiki ni mojawapo ya ahadi zilizowekwa na Chama cha Mapinduzi 2005, ya kuwaletea wananchi wa Pangani kivuko cha uhakika:

    muheza_(2).jpg
    [​IMG]
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kinabeba baiskeli ngapi, na abiria wangapi?
     
  3. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Kadiria
     
  4. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pongezi zao kwa kutekeleza ahadi kwani huwa ni nadra sana watu hawa kutekeleza ahadi zao uwezo wanao nadhani tatizo ni uratibu mbovu wa ahadi zao. Kinachofuatia watuondolee na hizo paa mbovu tunazoziona mbele ya kivuko.
     
  5. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    he kweli huko ni tanga, hilo c bwawa la maji taka? nalo lina kivuko
     
  6. c

    chama JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2010
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unanikumbusha mbali sana, nakumbuka siku niliyokwenda sakura nilivuka mto pangani kwa mtumbwi kivuko kilikuwa kibovu, kivuko ni cha zamani sana nakumbuka wakati ule walikuwa na mpango wa kuleta kivuko cha Rufiji ili kifanye kazi Pangani, ahadi hii ya kivuko sijui wataitekeleza lini, si kivuko ukifuatilia ahadi zao waliwahi kusema watajenga barabara kwenda Dar kupitia pangani hadi Bagamoyo kwa ni karibu zaidi ukilinganisha na barabara ya Chalinze; Anyisile acha ushamba hilo si bwawa la maji taka nenda katembee Pangani ujionee mwenyewe mandhari yake, Pangani ni moja ya miji ya kwanza iliyostaaribika jaribu kusoma historia ya Tanganyika
     
  7. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mkuu unaonekana una jazba!!
    kustaarabika maana yake nini? ina maana haiwi na mabwawa ya maji taka nini?
    enewei hata hivyo naona mji umejengwa sana hapo kwenye picha tena uko planed kweli
    wala hauna hata nyumba chakavu hata moja, naona vitofa vya nguvu hapo
     
  8. c

    chama JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2010
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    tatizo lako nadhani hujatembea , Pangani ni mji wa kihistoria na ni pazuri hapo unapopaona ni Bweni mto Pangani unapoingia bahari ya Hindi, sina jazba unanishangaza unapouliza bwawa la taka linahitaji kivuko sasa huo tuite ushamba au dharau?
     
  9. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    moyo wako umejaa hasira sana,
    kwani wewe kutembea kwako umetembea dunia nzima bwana? acha zako za kuleta hapa, dharau maana yake nini hebu ondoka hapa,
    kama uliona kuna haja ya kunifahamisha juu ya hicho kimji kwa nini usifanye hivyo, kuita ushamba na wewe ndiyo ugreat thinker wako huo,
    yaaani na wewe ndiyo sehemu ya kujiona umetembea sanaaaa! kufika pangani na saa ingine hujatembe bali umezaliwa huko,
    kuwa mpole siyo unajifanya much know
     
  10. c

    chama JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2010
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    simple mind........................
     
  11. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,107
    Trophy Points: 280
    Wacha dharau wewe...
     
  12. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,107
    Trophy Points: 280
    bora uwaambie kaka! hawa wabeba mabox! ..
     
  13. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    :confused2::confused2:pole
     
  14. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,107
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe unaambiwa unaanza kuleta jabza! acha ushamba tembea! Ndani ya nchi yako uone! ..
     
  15. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    usiwe kujifanya unajua wewe siyo lazima uposti kitu hata kama huna wewe umetembe mpaka wapi? eboo kaa kushoto na hasira zako
     
  16. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yaani na wewe kufika kwenye hako kabonde unaona umetembeaaa! hayo siyo maeneo ya mimi kutembea bwana kama ni ushamba kutofika pangani bora niwe mshamba, niache kutembelea maeneo ya kweli nihangaike na pangani kawaambie wanafunzi wa shule za msingi na chekechea
     
  17. c

    chama JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2010
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Anyisile acha hasira ya maisha, suala lilikuwa ni ahadi za CCM na kivuko cha Pangani, tunajaribu kukurudisha ndani ya mada, Mbeya unatokea sehemu gani? tunachojaribu kuongelea ni jinsi CCM inavyochangia kuangusha meandeleo ndani ya nchi si uzuri wala ubaya wa sehemu, nijuavyo mimi Pangani ni pazuri tu
     
  18. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    shukrani CCM, tupe zingine ambazo zimetekelezwa na mimi naanza wanajamvi mnaweza kuongezea ambazo hazitekelezwa, yaani ahadi zilizotelekezwa:
    1. daraja la kigamboni
    2.
    3.
    4.
    5.
    6.
     
  19. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Mto Pangani.:becky:
     
  20. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Thanks brother.Eti bwawa la maji machafu.Kuna watu wanafiki sana.:becky:
     
Loading...