Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndo situation ....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by afrodenzi, Apr 19, 2011.

  1. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Napenda kuwasalimu kwa
    Herufi kubwa wataalum wote
    wa mambo ya nje na ya ndani ..

    nway hii ndo situation yenyewe..
    mtu na mke wake ni wapenzi wa muda
    mrefu sana tangu shuleni .. wameoana
    miaka tisa iliyopita na wana watoto wawili..

    kaka ni doctor na mke ndio anaeangalia
    na kutunza biashara zenu ( mna Insurance company)..

    huyo mke ni mtu mzuri sana
    familia ya kijana wanampenda sana
    especially wifi yake. huyo wifi anarafiki yake wa karibu sana
    wote wanne wamejuana tangu udogoni na shule waliyoenda ni moja..

    siku ya siku ikafika huyo kijana akarudi kwao kusalimia..
    huyo rafiki wa wifi alikuwa hapo nyumbani ... jinsi rafiki na
    kaka walivyokuwa wanaongea ni kama kuna attraction fulani na
    mvutio wa kimapenzi kutoka na body language yao ...dada ali notice ..

    baadaye ndo dada akamuuliza rafiki nini kulikoni ??
    rafiki hakuweza kuficha akasema yeye na kaka yake wanamahusiano
    ya kimapenzi tangu na tangia mpaka sasa... na sasa hisia zao za kimapenzi zimekua
    sana hata kuficha ficha wameacha ... na alipomuuliza kaka naye akasema ni kweli ..

    sasa wewe kama wifi na uko karibu sana na watoto na wifi yako
    anakupenda kupita kiasi , mnaongea na kusaidiana mengi ..
    Je utamwambia ??? nani vipi kuhusu kaka yako??
    na we kama mume utajisikiaje ukijua ni dada kavunja ndoa yako??
    wifi alishawahi kusema anampenda sana kaka yako..
    na kitu kimoja ambacho kitamtenganisha yeye na kaka
    ni kama mmoja akisaliti ndoa yao na familia..
    halafu hapo ukipiga mahesabu kaka na rafiki yako walianza
    kabla ya ndoa, baada ya ndoa mpaka sasa kaka anafamilia..
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,954
    Trophy Points: 280
    Kwa vile siwezi kuwa na wifi, I'll pass....
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhhhhhhhhh
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    haya nime edit ..
    ili nioni na maoni ya wanaume...
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    clean ur pm box
    afrodenzi
     
  6. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmmmhhh jamani watu wakutwa na mitihani,,heee sina hata la kutoa ushauri ngoja nitulie kidogo ntarudi ad...
     
  7. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 561
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    If it was me, I would so tell . Mimi kama mwanamke if the situation was reversed ningependa kujua/kujulishwa. Besides since wasaliti wenyewe seem to be at a point of no return and they dont care, it is bound to come out sooner than later anyways so what is there to keep a secret about?

    NOTE:
    Ila before doing that, ningemjulisha bro and/or wazazi that I am going to do so.
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kazi ipo duh :shetani:
     
  9. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    AD,

    Hapo hakuna tatizo kwa huyo wifi. Analotakiwa kufanya ni kuacha wafu wazike wafu wao! Hata siku moja mtu yeyote asithubutu kupeleka kimbelembele chake eti anampenda mtu kumweleza mambo kama hayo. Waache tu watajuana siku moja na watasolve wenyewe.

    Wifi atulie tu na ajifanye hajui lolote.
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    There are things they don't need any justification, people being lunatic and the expression is far more unacceptable.
     
  11. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kama huyu mwingine ni rafiki yako means unammudu,wakalishe chini yeye na kaka yako waambie ukweli kama walikuwa na uhusiano before ndoa lkn hakuolewa rafikiyo akaolewa mtu mwingine it means she is not a wife material [used product tu],so unawashauri kwa kuwa wote watatu unawaheshim hivyo basi hao wawili wakosa adabu waache mara moja upuuzi wao and if hawataki basi utafikisha jambo hilo sehem husika.
     
  12. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nilikuwa natizama kipindi fulani ATN cha women issues kama sijakosea, kilichokua kinasema hivi "je kuna umuhimu wowote unaposikia/kuona jambo ww kulichukua na kulifikisha kwa mhusika??" majibu mengi yalikuwa si lazima kusema jambo hasa unapoona linaweza kuleta madhara fulani.

    hembu chukua mfano ukaenda kumweleza wifi yako, then akaanguka akapoteza maisha au kupooza je ww utapata faida gani??

    binafsi sioni kama kunaumuhimu wa kumweleza, ni bora aone mwenyewe!!!

    hayo ni maoni yangu tu mimi!!!
     
  13. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmemaliza kabisa, kuna vitu vingine inabidi kuviacha kama vilivyo
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hi P,

    Sikujua kuwa hata nyie mnatumie lugha kama hizo!! Hata hivyo hili suala ni gumu sana na wifi anatakiwa kuwa makini sana lolote atakalolisema au kulifanya!!


    Hujambo lakini?? Mzee DC alikumiss sana!!
     
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Hamjakosea wadogo zangu. Katika mambo kama haya ndio utaona kipimo cha kuropoka au busara. Toka enzi za mababu, watu hawasemagi haya madude. Hata ikiwa ni baba yako au mama yako.. Unajitahidi kufa nalo rohoni.

    Utajisikiaje ukisema halafu mmoja wa wahusika akachinjwa? Nadhani lazima hapo ufike mbele ya pilato.. Kama mtu hawezi kujizuia kufungua domo lake basi amwombe Mungu ampatie ububu wa walau miaka 2 ili akirudia hali yake ya kawaida wahusika wawe wameshamalizana. Ama kwa kuchokana au kuacha kabisa!
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Bora asiseme. Mambo mengine kuyaingilia yatatokea puani.
    Kama vipi huyo wifi amkanye shosti wake na kaka yake.
     
  17. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kama walivyosema Maty,Susy na DC hapo ju, hukuna haja ya kumwambia wifi yako. Hilo swala ni zito na kunauwezukano wa yeye kuchukua hatua hatua mbaya baada ya kujua ukweli wote.
    Utajkisikiaje kama wifiyo akimtaliki kaka yako kwa sababu ya hiyo taarifa utakayompa?
    Bora muache aje ajue mwenyewe kivingine lakini si kwa kupitia kwako
     
  18. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mi cjambo my dear missed u big tyme,yap lugha hizi tunazo ,najua kusema kwa muhusilka direct si vzr kabisa na madhara yake ni makubwa sana lkn kuna mambo madogo madogo unaweza kufanya hapo,kama kuongea na kakayako au ur fake shostito,coz rafiki kama huyu kesho hashindwi kutembea na mtu wako they say do the do before the do does you! ningekuwa ni yy ningejiona mjinga na mpumbavu sana angenipenda angeniweka ndani but anajua nilivyo mwepesi na sina gharama thats y any time ananipata na kufanya atakacho,if u get free milk y buy a cow?
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah!!!!!
     
  20. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    vp tena?
     
Loading...