Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndo Shy!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Aug 30, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    (1)shinyanga;Hii imemkuta baba yangu mkubwa enzi za ujana wake,mara ya kwanza alikuwa anachunga mbuzi huko kishapu shinyanga.Mara baada ya kuona mbuzi wameshiba,aliamua kupiga usingizi ili kuvuta muda.Alipoamka,hakumwona hata mbuzi mmoja,baada ya kuhangaika muda mrefu aliona alama za kwato za mbuzi zikielekea mtoni.Alizifuatilia hadi mtoni lakini cha ajabu hakuwakuta mbuzi halafu zile kwato hazikuonyesha kwamba wale mbuzi waligeuka kurudi walikotoka,swali;je wamezama mtoni?mpaka leo hii wale mbuzi hawakupatikana! (2)Siku nyingine alikuwa anachunga kondoo.Kama kawaida yake,waliposhiba na yeye akalala chini ya mti.Alipoamka,hakumwona hata kondoo mmoja.Alipojaribu kuwatafuta aliziona alama za kwato na vinyesi vibichi.Alifuatilia zile alama za kwato lakini cha ajabu ziliishia chini ya mti mkubwa.Baba mkubwa aliinua macho juu akidhani kondoo wako juu ya mti lakini waaapi,mpaka leo wale kondoo hawajaonekana!
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,505
    Likes Received: 9,274
    Trophy Points: 280
    Huyo kawauza akenda kupigia mapuya akaja kuwapa hadithi njoo utam kolea.
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahahaha...hii hadithi inatufundisha nini?
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Hapana double F,baba yangu mkubwa ni mtu loyal sana,hawezi fanya hivyo.
     
  5. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aangalie na yeye asijejikuta hayupo ohooooooo
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Hadith ina ujumbe gan sasa!
     
  7. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tucheke tu au tujifunze kitu? fafanua japo nimecheka.
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Cjaona cha kucheka wala cha kujifunza
     
  9. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Kwa mawazo yake, mkoa wetu wa shy, kuna uchawi.
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Babu yako ana matatizo akishiba tu analala
     
  11. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    chagua mji
     
Loading...