Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndo picha halisi ya CCM 2010: Mcheki Gado na hiki kibonzo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shadow, Nov 16, 2010.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
  2. g

    geophysics JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukweli ndo huo jamaa wamejeruhiwa....
    MICHUZI ni CCM damu damu.....kumbe ndo maana wakati wote wa kampeini alikuwa kwenye misafara..... Nilikuwa namwamini sana lakini nimekuja kumstukia.... hapendi maendeleo yetu anatumia umaharufu wa kuwa kwenye blog siku nyingi ila ukweli anaiba taarifa kutoka blogs mbali mbali.....hasa kwa Haki Ngowi....ana copy na kupaste...
     
  3. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Huyu 'farasi' sijui kama atafika 2015 manake tayari anapumulia mashine
     
Loading...