Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii ndo njia rahisi ya kujua kama unamridhisha mpenzi wako!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kinyoba, Jun 21, 2011.

  1. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    wadau, ukweli ni kwamba kama wewe ni mwanaume na katika suala zima la unyumba au kungonoka, wewe ndio kila siku unaanzisha game na kubembeleza tendo ujue mkeo hakufurahii na humridhishi. Kama wewe ni mwanamke na kila mara wewe ndo unaanzisha game au kubembeleza tendo basi jua kuwa mumeo hakufurahii na humridhishi. Kama mnaridhishana basi kila mmoja wenu atakua anamuwaza mwenza wake na kutamani kuwa nae wakati wote, hata kama upo kazini mtakua mnawaza muda wa kutoka kazini ufike mapema ukamuone mwenza wako. Ni hilo tu wadau.
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu kinyoba hapa umenena, ni kweli kabisa, Mapenzi vionjo, km wamfikisha utamteka akili na mawazo yake, atakuwaza daily na atakuwa anaomba mchezo mwenyewe!
     
  3. charger

    charger JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu kuna watu wamelelewa ka mila na desturi yani unakuta hata mumuwe anamwona kama kaka unategemea nini hapo hata kama unapeleka moto wa kutosha?? wakina niangusage etc
     
Loading...