Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndo mistari ya bongo fleva iliyoandikwa na mwanafunzi wakati akifanya mitihani ya kidato cha 4

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by jozzb, Feb 9, 2012.

  1. j

    jozzb Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Katibu mtendaji mkuu wa baraza hilo Dr Joyce Ndalichako amesema mmoja kati ya wanafunzi waliofanya mtihani huo alifikia hatua ya kuandika mashairi ya bongo fleva baada ya kukosa cha kujibu ambapo aliandika :“nashukuru sana wote wanaosahihisha huu mtihani wangu, nitakapofeli nitaendelea na fani yangu ya bongo fleva, majita yangu yako levo za juu na sio East zuu, ukiona vyaelea ujue vimeundwa”

    Joyce amesema mtahiniwa aliandika mistari katika kila sehemu alipotakiwa kujibu swali, swali la sita na la saba aliandika hiyo mistari hapo juu, swali la kumi na moja ameandika......

    CHANZO <<<HAPA>>>
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haaah!! Wanafunzi bhana..
     
  3. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Uyo atakuwa MwanaAsha mtoto wa Dr..
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    This is just sad; it is not even funny. Nilimsikiliza huyo nama nikajua tuna tatizo kuvwa zaidi.
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Inasikitisha..
     
  6. v

    valid statement JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama ni akili ya kawaida.
    Bangi izo wanafunz? wanazovuta zinawaheusha.
     
  7. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Abosolutely Insane.
     
  8. S

    Senator p JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukistaajabu ya musa utayaona ya filauni,wazazi zaeni wagumba/tasa 2lee.
     
  9. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Kata at work
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    sijui mzazi wake anajiskiaje.
     
  11. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hizi bongo fleva zimearibu watoto sana, inasikitisha sana.
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mi nashauri huyu aoane na mwanaasha jakaya kikwete.
     
  13. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ..Kama siyo Ganja..basi ni Mkuu wa Pepo mchaf.
    Kwa akil za kawaida,angeacha blank kama hajui..ts not funny anywaw!
     
  14. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    swaga za bangi izo
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    Wazazi wa siku hizi hawataki kulea watoto wao! Sio wababa wala wamama, kukimbizana na starehe za mjini jumatatu hadi jumatatu!
    Kila mtu anavuna alichopanda, I'm sure report cards za mtoto kama huyu zilikuwa kila temu zimeandikwa na kupelekwa kwa mzazi.
     
  16. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu mtoto wamwingize katika kili Music Award anaweza kupata tunzo.
     
  17. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tunakoenda ni wapi??
     
  18. kande kavu

    kande kavu JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwanza, hii habari ingebaki kati ya NECTA na hao watukutu(wengine wameandika matusi,mambo ya mpira). Kuitoa ni kutafuta wafuasi wengine. Kwa kuwa maji yameshamwagika, majina ya hao watukutu yaweke hadharani na iwe ndo utaratibu kwa wale wote wanaofanya masihara kwenye karatasi za majibu. Lakini pia wazazi/walezi lazima tukubali kuwa dunia imepinduka na kama tunataka vijana wetu wawe na maadili mema, ni lazima tuwekeze katika hilo.Tutenge muda wa kutosha kufuatilia nyendo za vijana wetu nyumbani, mtaani na huko mashuleni. Vinginevyo, there is more to come!
     
  19. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwingine kaandika ''ukilala lala salama kumbatia picha yangu''
     
  20. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yani hadi raha! Bange ni noumer!
     
Loading...