Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndo Majinjah special.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jaguar, Aug 26, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Basi bwana,tukatoka zetu kula pale comfort kitonga na basi la majinjah.Dereva akawasha mtambo tuanze kuzichambua kona za mlima kitonga kuelekea mbeya.Mara mbele yetu kuna lori linapanda mlima taratibu.Makonda wakamtia ujinga dereva,'oya acha kunyata tumechelewa,overtake hilo lori halafu tembea na yesu!'.Basi dereva akaanza kuli overtake lori,hata hajamaliza ku-overtake,nikasikia dereva analia,'oyaa hamna accelerator!',halafu ukicheki mbele yetu tank ya Dalbit inashuka mteremko like nobody's business.Nilikua hatarini lakini ilibidi nicheke.Seat za nyuma kuna mwana mama mmoja kawadanganya watu eti gari limeshamshinda dereva linataka kuangukia bondeni,abiria wakaanza kutiririka kuja mlangoni eti wanataka kutoka nje.Lakini konda alifanikiwa kuwadhibiti na ile kasoro ya accelerator ilirekebishwa mara moja na safari ikaendelea.Majinjah ni basi moja bovu kweli yaani ukilipanda andaa nauli ya ziada.
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Habari yako unaiwekaje mkuu? accelerator imekata wakati gari inapanda mlima ikiwa ubavuni mwa lori,what happened to lori la Dalbit@riziwani lililokuwa linashuka? walirekabishaje ilihali ngoma inatembea?au no ulitaka tu kufikisha ujumbe wa kwamba Majinjah mbovu? pole bana safari za mbeya usipande majinjah,al hushoom ni vimeo
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mnapanda mabasi gani hayo jomba yasiyoeleweka?
    Mimi japo silifahamu hilo gari, huwa nayaamini sana mabasi ya MCHINA-YUTONG, at least bado hayajaanza kuchoka.
    Hivi sasa niko kwenye route hiyohiyo na basi LA mchina linaitwa NDENJELA coach, ni zuri ajabu na relly comfortable. Chagueni magari ya kwenda nayo.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,124
    Likes Received: 5,315
    Trophy Points: 280
    Hivi Tunyande ipo?
     
  5. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    sielewi kabisa...ngoja nipite tu...
     
  6. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    hilo basi halifai,pamoja na kuondoka saa 12 ubungo lazima liwe la mwisho kufika mbeya.siti zenyenyewe zimebanana sana hata hewa inakua ndogo.! Mimi usafiri wangu ni Abood tunduma -dar-tunduma.!
     
  7. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Gari ilisimama,makonda wakashuka chini wakaweka mawe lisirudi nyuma,then wakarekebisha kasoro.Kuhusu Dalbit,dereva wake alijitahidi ku-control gari yake akatupisha salama.
     
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Majinjah naijua vzuri sana,nilipata dharura na nikafika Msamvu pale moro mida ya saa 5 na majinjah ndo basi pekee iliyokuwa imebaki.Nashukuru nilifika salama na leo nimepanda Happy nation Voice of Manka narudi Moro.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,623
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Majinjah sijawahi kuliona, Jaguar ungesubiri hood ya kutoka Arusha au siku hizi halipo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    mbeya kuna magari mengi tu mazuri na ya kisasa. Aseme tu alijichanganya.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    kuwa makini hilo basi linakimbia mno, auangalie sana kona za ihovi.!
     
  12. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu hiyo hood ya A-town ilichomoka saa 11:40 na cc tulitoka mbeya saa 12:45 lakini tumeikuta hapa mizani makambako.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nawatalia safari njema wote mlio safarini.
     
  14. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nani ameishawahi kupanda hii mikangafu iitwayo Southern Express ya Mtwara -Dar-Mtwara? Haya mabasi naapa kama hayana chasis ya Tractor basis yana ile ya mikokoteni. Kama umekosa siti kwenye mabasi mengine bora uende kwa miguu.
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,623
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Hahahaah! Nimewahi kupanda wakati naenda Lindi, ni balaa aisee. Kuna mengine yanaitwa Ng'itu nayo ni vimeo balaa.
     
  16. C

    Cloud Computing JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 322
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu mbona kuna mabasi mengi sana mazuri ya kwenda mbeya kama vile Green Star,Ndenjela,Al-saedy,Mbeya Express, Sumry,New Force, Sai baba, Princess Muro,Nganga express,Abood na mengine mengi sana! nafikiri ulikuwa na haraka lakini kama ungeuliza nafikiri ungeelezwa vizuri.
     
  17. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,107
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Huu mpango wa kuharibiana biashara si mzuri jamani!
     
  18. S

    Starn JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Next Tme panda MBEYA Class utafika bila accelerator kukatika.
     
  19. R

    Richard Nguma Member

    #19
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja ngoja nikapige mbege halafu desert nishushie na TBL FARU
     
  20. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,315
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    ....Chanzo Cha Ajali nyingi ni Kauli za Kijinga na Kichochezi kama hizi...
     
Loading...