Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HII ndo maana ya demokrasia Tanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MASHOW, Feb 10, 2012.

  1. M

    MASHOW Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitendo cha utungaji wa sheria bungeni kwa ile njia ya ndio na hapana ni demokrasia ya vyama vingi?sasa hivi bungeni imepita kipengele cha 17b kuhusu kuwahusisha DEO/DED/WEO/VEO kwenye mchakato wa katiba mpya.Imefikia mahali Mbowe amelazimika kushawishi wabunge wa upinzani kukubali yaishe je hii ni dalili nzuri kwa sisi wapenda maendeleo na mabadiliko ya dhati?
     
  2. S

    STRONG GIRL Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kIUKWELI NIMEMSIKILIZA SANA MBOWE, HAKUKUBALI KUTOKA MOYONI , ALIJUA HATA WAPINZANI WAKIKATA CCM WATAIPITISHA KWA KURA YA NDIYO , HIVYO ALIJUA HARAKATI ZAO ZISINGEFIKA MBALI, NDIO MANA AKAKUBALI TENA KWA SHINGO UPANDE HUKU AKIWAONYA CCM KUTHAMINI KATIBA KULIKO VYAMA VYA SIASA
     
  3. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ccm=chama cha majinga
     
  4. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mbowe alikuwa hana ujanja na aliisha zidiwa ujanja na kamati ya katiba. haw a jamaa wamelamba galasa badala ya dume kwa kweli. Watulie watu waendeshe nchi
     
  5. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wewew ni jinsia gani ? hata kama ni +me lazima nikuoe
     
  6. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Chadema wameonesha 'nguvu ya umma'
     
Loading...