Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndo intavyuu yako!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by yahoo, Apr 4, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    siku moja bwana msomi alienda kuomba kazi kwenye kampuni moja ,alimkuta mtu *mmoja mlangoni akiwa mchafu, kifua wazi huku kashika rungu, yule mtu alimsimamisha yule msomi alafu akamslimia.'habari yako muheshimiwa'yule msomi akamjibu 'Chunga mdomo wako mimi siwezi kusalimiana na mlinzi,mimi msomi kamwe siwezi kusalimiana na mtu alieishia darasa la saba...msomi alijibu huku akiingia ndani .msomi aliingia ndani alafu akamkuta mtu mapokezi na ilikua hivi: msomi"Habari yako ndugu naweza kumwona bosi mwajiri wa kampuni hii? Yule jamaa akajibu 'Vizuri tayari umeshafanyiwa mahojiano na mtu ambaye amekukaribisha kule mlangoni ndiye bosi mwenyewe na hiyo ndo intavyuu yake
     
  2. Mirajr93

    Mirajr93 Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Teh teh teh...
     
  3. kajoli.com

    kajoli.com Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    dah! we have to respect all
     
  4. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ofisi gani?
     
  5. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama alikuwa anaomba kazi ya Jeshi atapata.
     
Loading...