Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndiyo tz tunayoitaka kitabu makini by Mchungaji Kamara

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Yaka, Oct 17, 2012.

  1. Yaka

    Yaka JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 760
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 80
    Habari wakuu natumai mko poa. Kuna kitabu kimeandikwa na mwinjilist kamara kusupa ni bonge la kitabu kwa kila mwanaJF na watz kwa ujumla kukisoma. Jamaa anaelezea kwa ustadi mkubwa wapi tulipokwama na masuluhisho juu ya matatizo yanayotukabili kwa kufuatana na historia yetu kabla na baada ya uhuru.
     
  2. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Kinapatikana wapi na kwa bei gani? Funguka.
     
  3. Yaka

    Yaka JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 760
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 80
    bei yake elfu 10. Awamu ya kwanza kiligombaniwa kama kuku hivyo sidhani kama kwa sasa kipo kwa wauzaji wa vitabu. Ila kama unahitaji nichek kwa 0713 522323 ili nikupe namba ya author.
     
Loading...