Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndiyo timu ya Kuwakomboa Watanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by STEIN, Apr 9, 2011.

  1. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hivi viongozi wa CCM wamelogwa au? wanaugua ugonjwa gani? mbona hawatuambii wana ugua nini? Lakini kila siku wako kwenye msururu wa kwenda Loliondo kwa babu?

    Nauliza maswli haya kutokana na yanayotokea hapa TZ siku za karibuni.

    Wakati wa maandamano ya CDM kanda ya ziwa CCM na viongozi wake walikurupua na kusema eti CDM inawapa watu pesa ili wahudhurie maandamano yao kitu ambacho ni uongo maana siamini kama CDM inaweza hela kwa kiwango wanachofikiria hawa CCM ila ni ukweli kwamba CDM inapendwa na watu kutokana na sera zake na kuwa na viongozi wenye nia njema na waTZ, mfano Dr. Slaa ni mtu ambaye kama huna matatizo ya akili na kama hunufaiki na ufisadi unaoendelea hapa nchini lazima utamuunga mkono kwa sababu ni mtu msafi anayejali watu na mwenye uchungu na hii nchi yetu. Ukiangalia Mbowe na Tundu lisu ni watu safi kabisa na wana nia ya dhati ya kuwakomboa waTZ mikononi mwa mafisadi hawa wa Tz ie CCM.
    Kuna huyu kijana Zitto amekuwa anachuja kadiri siku zinavyoenda kwa kutokuwa na misimamamo kweli ya kuwatetea waTZ, vijana wengi wanaanza kupunguza imani kwa huyu bwana lakini akijirekebisha na kujisafisha basi naye ni mtu watu.

    Ona timu ya CDM:

    1. Freeman Mbowe-Moshi
    2. Dr Wilbroad Slaa-Arusha
    3. Tundu Lisu-Singida
    4. Zito Kabwe-Kigoma
    5. John Myika-Dar/ubungo
    6. Joseph Mbilinyi aka Sugu-Mbeye
    7. Godbless Lema-Arusha
    8. Saidi Arfi- Rukwa/Mpanda
    9. Prof Kahigi-Shinyaga
    10. Wenje-Mwanza/Nyamagana
    11.Ndesamburo-Moshi
    12. Halima Mdee-Dar/Kawe
    13.Peter Msigwa-Iringa
    14. Prof. Baregu- Dar
    15. Prof Safari: Dar
    16. Annakomu-ZNZ
    17.Vicent Nyerere- Mara/musoma
    18. Wilfred Rwakatare-Bukoba
    19. Regina Mtema-Morogoro
    20. Highness-Mwanza/Ilemela
    21. Mabere Marando-Mara/Bunda

    Hao ni wachache tu hii ndio timu ya mafaniko ya watanzani, kumbuka Nyerere alizunguka hii nchi mwenyewe wakati wa kudai uhuru sasa mnafikiri, hiyo timu itashindwa kuikomboa TZ mikononi mwa CCM ile hali kuna wnanchi nyuma yake?

    Waseme kila wanachikiweza lakini tanzania lazima ikombolewe.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hiyo timu ni finyu sana! Timu nzuri ni watanzania kwa wingi wao kuhamasika na kutetea haki zao! Hao uliowataja wawe kwenye benchi la ufundi tu kwani kilichoonekana kwenye muswada haramu ni kwamba watungaji wanataka kutumia nguvu kubwa ya dola kusuppress mawazo huru!
     
  3. k

    karisti Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Moto wa chadema hautazimika kamwe
    haya ya sasa ni rasharasha 2, mambo yenyewe yaja siku za usoni
     
  4. M

    Maimai Senior Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mtikila je
     
  5. Kamanda

    Kamanda Senior Member

    #5
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nakubaliana nawe, lakinii tz inahitaji viongozi wengi makini na sio lazima watoke cham kimoja hata wapo ccm weny uchungu na utaifa mkuu
     
  6. o

    omuka Member

    #6
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekukubali!
     
  7. mwana wa mtu

    mwana wa mtu JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ....Ongeza Mzee Joseph Selasini(Maswa)...mashine kubwa na imara ya mageuzi Shinyanga. Lakini cha msingi:hawa ni waongoza njia tu, timu ya ukombozi ni Watanzania wenyewe kwa ujumla wao-kujua haki zao na kuzisimamia dhidi ya mikono dhalimu na ya kifisadi
     
  8. M

    MENDE JEURI Senior Member

    #8
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Timu ya kitoto sana hii. Wengi ni watu wa kususasusa tu. Zitto Kabwe mimi namkubali, ni shujaa wa kweli si wa kubebwabebwa tu.
     
  9. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,882
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 180
    Ramani ya Tanzania cjui itakaaje!
     
  10. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145

    sahamani mkuu kwenye red ni TARIME ili kuweka kumbukumbu sawa
     
  11. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kweli we mende jeuri!!!!!!!!!!!!
     
  12. p

    plawala JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo benchi la ufundi jumlisha na watanzania wote toa mafisadi,wabinafsi,wanaotumia mamlaka zao kugandamiza haki za wengine nk
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tarime nipo mimi (speaker)
    Mwita waitara
    Heche
    na wana tarime wote,marando ni wa rorya huko
     
  14. B

    Baba Jose Senior Member

    #14
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikili pia kuna kijana ameachwa mh Shilinde mbunge wa mbozi ni mpambanaji mzuri
     
  15. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,484
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Hivi watanzania wote ni wanachadema? guys wake up, hizi generalisation kills you!
     
  16. Capital

    Capital JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 962
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    hayuko CDM. haelewki, alichukuwa pesa kutoka kwa Rostam Aziz. HAPO VIPI WAKUU
     
  17. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huyo ni wa DP, weaknesss yake hapendi muungano.
     
  18. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nimeitaja ya CDM kwa makusudi maalum, kama kuna ya chama kingine we tutajie tu mkuu
     
  19. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Asante sana speaker, najua kule hakiharibiki jambo migodi vp? dhahabu bado zipo?
     
  20. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kanda ya ziwa nawaaminia
     
Loading...