Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndiyo tanzania ya sasa, na tz tuitakayo

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mkillindy, Sep 21, 2011.

?

waweza changia hapa.

  1. *

    mkonge utasaidia kila kitu online?

    100.0%
  2. hautasaidia

    0 vote(s)
    0.0%
  1. Mkillindy

    Mkillindy Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kila kitu ni online, sasa tumefika pazuri tanzania. Au ni baada ya kusikia mkonge waja tz?
    Wadau niambieni, ni kipi bado kwa hapa tz hakipo online?
    mawasiliano yangu : a.rashid@jigambe.com au www.jigambeads.com
     
  2. agala

    agala Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi naomba watu waitumie hiyo system unayoitangaza kama itakuwanzuri kama unvyoisifia.
     
Loading...