Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndiyo Tanzania inatawaliwa na mapanya na Matonyas

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpayukaji, Dec 21, 2011.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pamoja na kujisifu upuuzi kuwa Tanzania ni kisiwa cha amani, kumbe kuna sifa nyingine watawala wetu hawataki kutwambia-kisiwa cha mapanya na Matonya. Tanzania ni ya tatu kwa kupokea misaada toka kwa wafadhili baada ya Iraki. Ukiwauliza watawala wetu nini kimefanyika zaidi ya kutoa ohaa nyingi hawana la kuonyesha. Kwa habari zaidi,BONYEZA HAPA
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na chakusikitisha zaidi mkuu inaweza kuingia kwenye top 10 ya nchi zenye rasilimali nyingi na nzuri Afrika. Na majanga ya asili hayatukumbi, vita hatuna je umatonya wote huo unatoka wapi?
     
Loading...