Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndiyo taarifa ya SUGU kuhusu usuluhishi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanajamii, Feb 22, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Taarifa:

    kwanza poleni na samahanini kwa hali ya sintofahamu iliyotokea leo kutokana na taarifa za ghafla za usuluhishi kati yetu na Ruge/Clouds fm, ni kutokana na unyeti wa issue yenyewe ilibidi tufanye hivyo kwa nia njema kabisa...

    Kwanza naomba tujipongeze kwa kuwa tukio la leo ni ushindi kwa vinega kwa maana kwamba madai yetu yote ya msingi ndio yalikuwa msingi wa majadiliano na Ruge amekubali kuyatekeleza yote...

    Kuanzia suala la studio ya rais kurudishwa kwa BASATA ili iwe ya wasanii wote, pia T.F.U ijikabidhi kwa chama halali cha wasanii yaani T.U.M.A kama ambavyo tulikuwa tunadai na mpaka issue za wasanii kunyanyaswa na kubaniwa na pia suala la malipo hafifu vyote vimejadiliwa na kukubaliwa kwa utekelezaji...

    Haikuwa kazi rahisi,

    Kwanza ilianza kwa wao kumpigia mwenyekiti wangu Mbowe kutaka tukae chini, ambapo kamanda Mbowe alinishauri tukae nao chini kama kweli wana nia ya kuyamaliza...

    baadaye wakampigia Mr Shigongo ambaye ni wazi kuwa ni kati ya watu wangu wa karibu naye baada ya kuongea na Mr. Kusaga tu alinipigia na kunishauri hivyo hivyo...na kama haikutosha wakalifikisha hili suala kwenye kamati ya bunge ambayo ilinitaka niipe maelezo ya kiini cha mgogoro na nikafanya hivyo ambapo pia baada ya kunielewa wakashauri nikae nao chini...na hatimaye suala hili likaishia mikononi mwa waziri Nchimbi pamoja na Mhe. Tundu Lissu(MB) kuwa wapatanishi wetu...

    Waziri nchimbi akaanza kwa kumuita Ruge Dodoma, ambapo alikuja tukakaa kwa hatua ya kwanza na hatimaye leo tukakaa tena makao makuu ya Wizara ya Utamaduni chini ya Dr. Nchimbi na mhe Tundu Lissu na hatimaye tukafikia hatua hii ya leo...

    Vita yetu ilikuwa na hoja hatukuwa tunapigana tu kwa chuki binafsi kama baadhi ya watu walivyokuwa wanajaribu kuiweka. Kwa hiyo kama hoja zetu zimeeleweka kwa sasa tunatakiwa kushukuru na kufurahia... Lakini naomba niwahakikishie misimamo iko pale pale na nimewaweka wazi kuwa anti-virus itaendelea kuwepo ili kuendelea ku-scan virus wengine kama mameneja masoko na wengine watakaojitokeza kwani nchi inaposhinda vita au hata kufikia tu makubaliano ya amani na nchi adui yake haina maana nchi hiyo inavunja jeshi lake...

    Asanteni sana...
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    I can see the point here!!!!
     
  3. Dr Klinton

    Dr Klinton Senior Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa kinega sugu.......
    pa1
     
  4. m

    mob JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    ndo hapo nakuja amini kuwa chadema ni chama makini kam mr 2 ameweza kusimamia na kudai matakwa ya wasanii wanaoonewa naleo hii imewezekana nashukuru sana.mwanzoni nilielewa kuwa huu ni mgogoro wa wapenda haki dhidi ya waonevu.big up kwa mr tu kwa kuweza kutumia nafasi zake katika bunge kupambana na matunda yake ndo hayo hivyo hivyo endelea kupambana kwenye masuala ya msingi yaliyobakia
     
  5. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sina imani nae tena na mimi ni mmja kati ya watu watakao mnyima kura 2015 kwa usaliti alio tufanyia vinega wa Mwanjerwa, mama john, makunguru, iyunga ,Iremi mpaka Mabatini na Meta.
     
  6. n

    nketi JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sugu bana kweli umeota sugu na unatokea kulekule watokako watata ..yaan ruge mwenyewe kasalimu amri? Tatizo ruge alikuwa anaponzwa na vilaza km kibonde.
     
  7. V

    Vas P Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inapendeza kwa hatua iliyofikiwa na Ruge na Mh. Sugu..sasa cjui Kibonde atakua upande gani maana alikua anaingilia ugomvi uco muhusu..shame on him
     
  8. Dr Klinton

    Dr Klinton Senior Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa kinega sugu.......
    pa1
     
  9. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kwa makubaliano yale kamayalivyosomwa na Nchimbi jana kupitia TBC yakitekelezwa wasanii watafaidika kiasi fulani, sasa inabidi Sugu aendelee kuvuta uzi ili yale waliyokubaliana yatekelezwe. Big up Sugu, nadhani ulionesha uko serious zaidi kwa kumleta T. Lissu katika suala hilo, kwa upande wangu sichukulii suala hili kama mzaha.

    Upande wa vinega nadhani there is much to write and rap about as far as ANTIVIRUS ishakuwa brand iliyosimama, wajipange waendeleze harakati za ku address challenge na matatizo mbalimbali yaliyopo ktk sanaa na jamii kwa ujumla.
     
  10. g

    greenstar JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hakuna mtetezi wa wasanii kati yao....all they are after money.
     
  11. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Inawezekana bado kukawepo na kutoeleweka kwa makubaliano haya miongoni mwa Vinega, lakini kiukweli Sugu na Ruge wamefanya kitu muhimu sana kwa maendeleo ya wasanii na sanaa ya muziki wa vijana kwa hapa bongo
     
  12. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sugu moto chini sasa kibonde itakuaje?


     
  13. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    the point it there lets see what will happen in the future kama ruge atapiga nyimbo za sugu ,dudu baya,karapina,sister p
     
  14. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kibonde naye mmepatana naye?
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ingawa ilkuwani ushindi kwake, nahisi kama ametumia lugha kali kivileee! Alipaswa kuongea kwa lugha ya kawaida kabisa ili kukwepa uwezekano wa wengine kuonekana kama 'wameshindwa' ili hali jamb zima lilikuwa ni la kuwekana sawa.
     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    mzee mbona la kalapina zinapigwa pigwa, alishasalimu amri long time kitambo
     
  17. K-killer

    K-killer Senior Member

    #17
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We kweli akili huna,sasa ulitaka waendelee kutoelewana wakati Ruge kakubali kufiki maAfikino ambayo ni matakwa ya wasAnii ambao wamekua wakinyAnyAswA.Mpe pongezi Sugu ametenda jambo lA maAnA kupigAniA HAKI
     
  18. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huna lolote.. WIVU tu.. hapo inakuuma Sugu kuibuka kidedea..
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Umesaritiwa kivipi mbona naona mambo yako wazi kabisa....binafsi nampongeza sana sugu
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Alipo anza vita hizi SUGu binafsi niliamini atashinda na ameshinda hakuna haja ya kukwepesha ukweli huu kwani karibu madai yao yote yametekelezwa sasa hapo mshindi nani?...Hongera sana kamanda SUGU
     
Loading...