Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndiyo NMB

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by oba, Jun 19, 2011.

  1. oba

    oba JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kuweka pesa akaunti isiyo yako 1000.00, kuangalia salio 200, kuchukua pesa ATM 400, kuchukua pesa ndani 700, service charge per month 500. Hii ni nini kama siyo wizi? kuna faida gani ya kuweka pesa benki? naona nirejee mbinu ile ya babu ya kutunza vichele vyangu kwenye kibuyu, pesa yenyewe naipata kwa shida, akaunti yenyewe ina pesa isiyofika hata 200000, niweke NMB so what?naibiwa tu!
     
  2. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    huu wizi,nadhani ndio chanzo cha mapato walichokibuni hawa makabulu
     
  3. S

    Sharp lady Senior Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hyo ndo NMB zaidi ya usivyoijua na ukitumia NMB MOBILE ndo utashangaa zaidi wanakuibia live.
     
  4. d

    dropingcoco Senior Member

    #4
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio mkome, kwani si uhame bank, ni hiyo moja tu ipo
     
  5. l

    lucy mboya Member

    #5
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh na wale ambao wanalipwa kupitia nmb c ndo wataibiwa hadi mwisho!
     
  6. N

    NCHABIRONDA JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Acheni kuhangaika wekeni hela tu kwenye M- PESA.
     
  7. P

    Pat Gucci Senior Member

    #7
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! Maskini poleni, naona mnalia lia tu...
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Ndo maana yule Mh. aliiita benki ya makabwela kumbe mambo yake makubwa ati,
     
  9. T

    The Priest JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hii siyo bank waliibia sana kwenye NMB mobile sina hamu nao.
     
  10. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,892
    Likes Received: 1,335
    Trophy Points: 280
    majizi!lakini watumishi wa umma hawana choice cuz taasisi za serikali zina account na nmb,..ukijifanya mshahara upitie benki nyingine utapata mshahara baada ya wiki mbili tokea wa nmb wapate(mshahara wenyewe kichekesho)
     
  11. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hivi wajameni, Tanzania ni Benki gani yenye afadhali?
     
  12. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sio NMB tu. Kacheki makato ya mnayosema ni benk yenu, CRDB!
     
  13. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Benki ya posta aka saccos
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Jun 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Nao hawa pia wezi..
     
  15. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Kibubu bank ndo mambo yote, faida zake ni kama,
    haina foleni,
    network haisumbui,
    24 hrs,
    huwez kusahau password,
    haina makato/charges,
    atm card haimezwi,
    teller na customer ni wewe mwenyewe n.k.
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Uzuri wa NMB ni kama wewe ni mtu wa kusafiri hasa vijijini ndiyo utaona unafuu wake vinginevyo waizi tena chunga sana kutumia simu wanaiba sana...
     
  17. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mh kumbe ndio walivyo yani ukiweka pesa wanakuchaji? Ukitoa ivyoivyo? Ss inafaida gani kwa walalahoi benki ya ukweli ni azania bank akuna upuzi wa makato
     
  18. A

    Aine JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli NMB wanaboa, hivi kwa nini wasitangaze kwanza kwa muda fulani ndo waanze kukata hayo makato yao ili tuangalie ustaarabu wetu! Maana last week nimeenda kutuma hela wakaniambia nilipe sh. 1000 nami sikuwa najua, yaani niliboreka sana nikauliza ina maana hata ATM nayo ukitoa hela unakatwa? teller akaniambia hapana, kumbe unakatwa? jamani kuweka hela bank ni usumbufu kwa kweli kufungua account kwenyewe taratibu zake yahitaji moyo!!!!!!!! ndio maana babu zenu walikuwa wanazichimbia chini na kwenye vibuyu kuliko style hii yaani ni hasara tupu!
     
Loading...