Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndiyo nguvu ya umma ya CHADEMA inayowafanya CCM wasilale

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andrews, Aug 13, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. YAGHAMBA

    YAGHAMBA JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 522
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  3. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    poweeeeer!!!hakika nguvu ya umma ni matakwa ya Mungu ukombozi upo karibu...
     
  4. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata mrema walimsukuma, walimsukuma, walimbeba mwishowe anakoboka ngozi kama nyoka. huyo nae watamzuia watamsukuma na kumbeba mwisho ataenda kulea mjukuu wa mwanae josephine mushumbushi.
     
  5. a

    andrews JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​mrema alikuwa mamluki ndio maana anaisapoti ccm mpaka leo moto wa chadema ni kama wa kamanda kagame hakuna kurudi nyuma poleni sana mnaoamini nbuzi kugeuka samaki ndoto nzuri sana hiyo
     
  6. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata mrema walimsukuma, walimsukuma, walimbeba mwishowe anakoboka ngozi kama nyoka. huyo nae watamzuia watamsukuma na kumbeba mwisho ataenda kulea mjukuu wa mwanae josephine mushumbushi.
     
  7. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kuna tofauti kubwa kati ya Mrema(NCCR/TLP) na viongozi wa CDM.Unapozungumzia cdm unazungumzia mfumo ambao unajengwa na viongozi wengi tofauti na mrema zaidi ya yeye kuwa maarufu nani mwingine ulikuwa unamjua? Ni maombi yenu CDM ife lakini kwa mapenzi yake Mola kitaendelea kustawi hata aondoke nani.
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Chadema mzunguke, hata mara mia. Nchi hampati kuiongoza, kwa kura za wangapi? kwi kwi kwi teh teh teh! Kwanza wale mnaosema ndio kidogo Tanzania msahau kabisa kura zao.
     
  9. a

    andrews JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kichaa akijijua watu kama nyie mtakuwa ni maphd wa vichaa poleni sana kwa maana chadema inwafanye mfuturu kwa kunywa ndovu na kiti moto wakati ni wanauamsho tumewashika patamu ha ha haa
     
  10. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,247
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    hakuna shaka kwamba saa ya ukombozi imewaidia kwakuwa wenye nchi wameamua kufanya mabadadiliko na hakuna mwenye kuwazuia ingawaje tunaweza kujidanganya vinginevyo lakini ukweli ni kwamba chama chetu cha maulaji muda wa kuendelea kula umetaradadi kuhitimishwa.
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    siamini kama unatumia mdomo kusema, inawezekana masaburi @work!
     
  12. t

    thatha JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mkuu, ni mjukuu au mwanae?
     
  13. t

    thatha JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Heri anenae kwa masaburi lakini akanena ukweli kuliko kuota ndoto ya mchana. Hivi SLAA bado mnamueka kwenye orodha ya watu wanaotakiwa kuwa viongozi wa nchi hii? Anatakiwa awe kwenye orodha ya waliotangaza kuachana na siasa ili wamuenzi baba wa taifa.
     
  14. t

    thatha JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    NAPE katufungua macho,tutafakari kwanza kabla ya kuingizwa mkenge na hawa Magwanda.
     
  15. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bado unahadithi za mbona, mpaka leo unafikiri basic education is std seven? Badilika ndugu yangu soma alama za nyakati
     
  16. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ifike wakati tujibu hoja kwa hoja sio matusi. Msamehe onyesha ukomavu wako na onesha tofauti yako na yule asiyeelimika
     
  17. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Wacha hayo maneno ya mkosaji kama sio wizi wa kura nani ana story na CCM???? Safari hii nakwambia hata wizi hamtaweza tutajipanga mpaka kieleweke lazima tuwapige chini tumewachoka na wizi wenu!!!!Mfano uliona kwa ARUMERU!!!

     
  18. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    umelewa tambi ha! ha! ha! ha!
     
  19. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    zomba nafikiri huna dini,wewe ni nani uzue nguvu ya umma,una uwezo kwa familia yako tu na mkeo na siyo vinginevyo na kama upo jasiri na serious verify ur sername ili 2015 tukuonyeshe hadharani nguvu ya wananchi.fu.....l
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. b

    balosi Member

    #20
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tz ya leo nyingine kabisa, nakumbuka chaguzi za 1995,2000,2005 kila baada ya uchaguzi hakuna siasa kabisa lakini tangu tumalize uchaguzi wa 2010 mambo ndo yananoga utadhani uchaguzi ndo umekaribia,nadhani wananchi wanahasira ya kudhulumiwa!
     
Loading...