Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndiyo iliyowafukuza chuo wanafunzi 48 na kuwasimamisha wanafunzi 4 UDSM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MESAYA, Jan 5, 2012.

  1. MESAYA

    MESAYA Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Fungua waraka huu upate undani wa kilichowafukuza chuo wanafunzi 48 na kusimamisha wanafunzi 4 UDSM.
     
  2. H

    Huburya Charles Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana vijana na hii ndo inaonesha ni jinsi gani uonevu ulivyomkubwa vyuoni kwa ss tuliopita huko vyuoni kila mwaka ukiisha unashukuru Mungu na huo uongozi wa chuo unajulikana kwa ukandamizi. VC alikuwa Luhanga ambaye ni mpole na anafanya maamuzi kwa kufikilia kweli he's a real Eng.
     
  3. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,259
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    kaka tuanikie wengne tunatumia simu.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    nimejaribu kuwarahisishia mnaotumia simu zenu za kichina



     
  5. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    dah inauma sana mkuu, ila yana mwisho haya.
     
  6. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145

    Sawa yana mwisho lakini nani anaumia?
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,736
    Likes Received: 1,805
    Trophy Points: 280
    Hadi kufikia 2015 tutakapopata rais mwingine mwenye akili kidogo, damu za wananchi wengi sana wasio na hatia zitamwagika. Mungu wasaidie hawa vijana warudi kuendelea na masomo yao na uwaepushe na hasira za wanadamu zisizo na busara.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,123
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wanafunzi wa sasa waoga sana yani me ningekuwa mwanafunzi leo ningelipua makazi ya mkandara hapo,na kuna kipindi ticha flani hapo alikua ananizingua na nilipanga nilipue utawala sema tulienda nae sawa,hawa washenzi dawa yao ni kulipua yani mnashindwa kujioganaiz wanafunzi hata wa5 mkanunua guruneti na kulipua utawala? Kama mbwai mbwai tu hii nchi mbele haitotawalika biliv dat I'm tellin y'all buddiez
     
Loading...