Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndiyo iliyowafukuza chuo wanafunzi 48 na kuwasimamisha wanafunzi 4 UDSM.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MESAYA, Jan 5, 2012.

  1. MESAYA

    MESAYA Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sasa kwanini tusiungane kwa pamoja kwa kufanya mkutano wa hadhara na watanzania waliotutuma vyuoni ili kuupinga udhalimu huu wa serikali vyuoni? Wadau tusaidiane kulifikiria hili na tuma maoni yako kwenye e.mail ifuatayo: w.together@yahoo.com View attachment ELIUS-MPYA WARAKA.docx
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,123
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wanafunzi wa sasa waoga sana yani me ningekuwa mwanafunzi leo ningelipua makazi ya mkandara hapo,na kuna kipindi ticha flani hapo alikua ananizingua na nilipanga nilipue utawala sema tulienda nae sawa,hawa washenzi dawa yao ni kulipua yani mnashindwa kujioganaiz wanafunzi hata wa5 mkanunua guruneti na kulipua utawala? Kama mbwai mbwai tu hii nchi mbele haitotawalika biliv dat I'm tellin y'all buddiez
     
Loading...