Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndio tofauti yetu

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, May 12, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    KATIKA MJI MMOJA (DAR ES SALAAM) LENYE SERIKALI MOJA, LENYE WATAALAMU WA MIPANGO MIJI AMBAO WANAKULA MSHAHARA KILA SIKU NA MAPOSHO KIBAO, LAKINI HALI YA MAISHA YA WALE WANAOWATUMIKIA NI KAMA VILE HAWAIONI KABISA NA BALAA LINAZIDI KUONGEZEKA KILA KUKICHA KUTOKANA NA UWEZO WA WATU KIUCHUMI NA ZAIDI NI JITIHADA ZA SERIKALI KUWAKWAMUA WATU WAKE ILI KUONDOKANA NA MAISHA DUNI!!.

    .........................................
    KUNA watanzania hawa:
    [​IMG]




    [​IMG]



    [​IMG]

    [​IMG]



    KWA DHANA YA MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA, TUNA MAANISHA WATANZANIA WOTE WANGEKUWA SAWA KAMA WENZAO HAWA:

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    kwa hisani ya: http://jijiladar.blogspot.com
     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii imeniuma zaidi kwa vile kama nyumba ya mwenzio iko juu zaidi ya hichi choo basi mtu alamlamba wife chabo live kabisa akiwa anaoga
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,249
    Trophy Points: 280
    "Life is not measured by the breaths we take, but by the moments that take our breath away, Keep smiling, it makes people wonder what you're up to."
    Mie nimependa zaidi signature yako! Especially when i am very upset, I give my magic smile! halafu mchukuzaji/mkwazaji anajiuliza maswali kibaoooo!
    Back to th topic: hata ulaya zipo hizi! Hiyo slogan y amaisha bora ilimtoa hata Madiba enzi anatoka gerezani, akaukwaa urais. LAkini crime, poverty and the like, kwa sana.
     
  4. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mhhh hizo picha za mwanzo zimenikumbusha sana Tanzania.... :frown:
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kandoro alianza na bomoa bomoa ilisaidia kidogo baadhi ya maeneo naona wamemuamisha mhhh
     
  6. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Meneo mengi hali bdo ile ile toka enzi za mkoloni wakati mengine yazidi kuboreka kwa kukosa utartaibu wa mipango miji:

    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]



    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]
    [​IMG]


    [​IMG][​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  7. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Oww man Ngoshwe yani uminikumbusha sana kwetu leo..(feel like crying) ...

    Oww Gosh yule jamaa kabeba ndoo zote hizo thats what I call hard worker....
     
  8. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Ndio maana vidole vya mikono na miguu vikawa tofauti, Huo ndio ukweli wenyewe
    we unadhani wote tungekuwa na uwezo sawa nani angemtumia mwenzie?
    unadhani MENGI angeomba kazi kwa BAKHRESA?
    MUNGU kampa kila mtu majaaliwa yake.
    Ikubali hali yako uendelee na juhudi za kutafuta unafuu vinginevyo utakufa kwa kihoro.!
     
  9. l

    lebabu11 JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2010
    Joined: Mar 27, 2010
    Messages: 1,192
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Akili mbovu, watu wabovu, viongozi wabovu, siasa mbovu, miji mibovu makazi mabovu na karibia kila kitu kibovu!
    TUJIPANGE UPYA TUREKEBISHE MAMBO!
     
Loading...