Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndio Tanzania yetu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mhafidhina, Feb 8, 2011.

  1. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii ndio hali halisi ya Tanzania yetu...! Hivi hawa wananchi utawaambia kuhusu katiba mpya wakuelewe unamaanisha nini?


    Tanzania yetu 2.JPG


    Tanzania yetu 3.JPG


    Tanzania yetu 1.JPG
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,599
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Hapo ni wapi?? Sehemu kama hizi msimu wa masika si wa kusafiri!!
     
  3. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135

    Wananchi hawa shida yao kubwa ni kutatua tatizo la barabara ikibidi lami lisirudie tena, ukimwambia katiba ndiyo priority anaweza kukutemea mate usoni kwa hasira
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu hiyo sio kuelekea kusini kweli??:twitch:
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ukiiwaambia Katiba hiyo itawabana watu wasipeane kazi kinyemela na hivyo kupelekea utendaji kazi bora watakuelewa
     
  6. jamadari

    jamadari JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0

    Huu Umasikini Utakwisha lini jamani? Tuna dhahabu tuna almasi, Tuna Madini ya kila aina tuna Gasi, Tuna Mali Asili nyingi lakini kitu kimoja tu hatuna nacho ni Viongozi wa kuipenda Nchi yetu ndio hatuna Karibu Viongozi walio Madarakani wengi wao ni Mafisadi je kweli nchi yetu itaendelea jamani Kiuchumi? nauliza hilo Swali ndugu zangu Wana Jamii Forums.
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    mKUU SAfari zingine sio za kupenda/kupanga, saa zingine matatizo (Misiba, Ugonjwa) yanaweza kukufanya ufanye safari muda wowote
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Mtoa mada hawajui watanzania, anafikiri watanzania wenye uelewa wa mambo wapo kwenye lami tu, hajui kama hata humo kwenye hayo mafuso yaliyozama kwenye matope kulikuwemo na great thinkers(mimi ni mmoja wao). Hao wanajua umuhimu wa katiba mpya kuliko hata wale ambao hawajui kama tanzania kunawilaya ambazo zinafikika kiangazi tu( tena kwa tabu).
     
  9. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Duh! Hii inanakumbusha kule Kigoma enzi zilee! Kuna eneo linaitwa kidongo chekundu barabara ya kwenda Uvinza, shughuli yake ilikuwa pevu!
     
  10. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    [​IMG]
     
  11. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    [​IMG]kweli hii ndio TZ yetu
     
  12. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    [​IMG]
     
  13. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa mtu mwenye akili kwa hizo picha hutakiwi kusoma kujua kama kitu hakiko sawa - kati ya uongozi wa nchi, Katiba, etc. Wakijua kama ni wajibu wa serikali kuwapa barabara na haijawapa, lazima wajue wanahitaji mabadiliko yatakayohusisha uandikwaji wa Katiba mpya.
     
  14. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
  15. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Gravel roads are very difficult to use during rain season! We are poor, in most cases we need to be granted some funds from the donors to solve our problems. For sure, development will remain to be a dream to us as long as we depend on help in order to solve very important issues !!!
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Inatisha
     
  17. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kinachoniudhi ni watu na taaluma zao wanoweza kutusaidia kutatua yanayotusibu lakini tunaishia kwenye siasa ambazo kikweli ni zinaishia kwenye theory na siyo practical. Kila saa mafisadi mafisadi mafisadi mafisadi, tuna rasilimali tunarasilimali. Tukiitwa kuisaidia kagoda ndiyo wa kwanza kuwasaidia kushinda kesi, kuwaandikia mikataba, kuaandikia business plan, kuwaandika magazetini kila siku kama ni sifa au kutafuta umaarufu. Jamani tuwapeleke mahakamani hawa watu, siyo kubweka tu? Ohh nimesema Jakaya mwizi kama anabisha aende mahakamani asipoenda kweli mwizi badala ya mwizi kupelekwa mahakamani tuache uhuni tuijenge hii nchi maana imeishia mikononi mwa wanasiasa na majambazi wachache wanaotumia makelele ya wanasiasa.
     
Loading...