Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndio shule aliyosoma engmtolera

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Nov 25, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    acha kudharau shule bana,nimeamini kupass sio lazima uwe ktk shule yenye majengo mazuuuuuuuuuuuuri,ona hii shule ndio iliyonitoa tongotongo mpaka sasa nipo mbaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaari sana,tena hili ndilo lililokuwa darasa langu la kwanza,mbele yake ni darasa la pili

    [​IMG]
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Ndio usaidie ujenzi wa madarasa hata mawili mkuu jamii iliopo ijue ulipita hapo..
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    nitapeleka dawati moja tu,nikijenga darasa nitaleta ugomvi na wanasiasa wataanza kudhani nataka kugombea ubunge,na kufanya biashara zangu zisiende

    kuondoa hilo nitapeleka dawati tu,
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mmmh iko wapi hii Shule???
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kwetu kwa wapogoro,hatutaki shida sisi,hata chini ya mti kitabu kinakwenda,kwanza nakumbuka kabla ya hapo tulikuwa tunasomea ktk mkwaju nasikia umekatwa baada ya wanga kuwa ndio sehemu ya o ya mikutano
     
  6. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    nakuunga mkojo! Watakuroga buree !
     
  7. N

    Ndole JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kweli mkuu wangu. we peleka moja tu pia usipeleke directly mpe mtu pale kijijini apeleke yeye. wewe usionyeshe hata uso. aaaa natania tu kuwa na amani.
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,040
    Trophy Points: 280
    Hapo huwezi kuwa na akili ya uvumbuzi hata kidogo!
     
  9. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Sasa Inakuaje Eng_mzima ushindwe kusaidia jamii yako kwa kubanwa na mfumo?jamii yako inanufaikaje na elimu yako sasa?au kuwatimulia vumbi mtaani kwenu ndio ki2 wananufaika nayo?anyway kiasili wapongoro sio wa2 wenyeasili ya kupenda au ku2kuza kwao hata wafanikiwe aje.... vp wewe ni tofauti na hao? fanya mambo mkuu acha fikra mfu hahahahaaaaa....lol.
     
  10. Sijali

    Sijali JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,961
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    angalia wale wawili wanaangalia tu....do something, anything!
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    kaka unayajua madarasa mawili wewe? Aache kununulia mbegu wajomba zake, akajengee serikali madarasa huku madini yakitole zawadi vs vyandarua!
     
  12. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    kwa mbali umepaki landcruiser!! ebu jenga shule wangu.......
     
  13. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mtolera jenga shule mkuu.........
     
  14. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Jenga shule acha hizo...
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Sawa mkuu
     
  16. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #16
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    HIYO GARI YA MBUNGE
    mimi hata pua huwa si sogezi,nyie si mnasema mpo mbali na mazingira halisi
    kwanza mtambue kuwa mpaka sasa shule ina walimu wawili tangu 1976,serikali inalijua hilo,sasa kama serikali imeshindwa mimi mtu mmoja tu na pesa zangu za mawazo hizi nitafika wapi?
     
  17. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nipo tayari kufanya hivyo,lakini kwanza unihakikishie usalama wangu na mbunge,na pia ujaribu kuongea na wazee wa pale kijijini kuwa najitolea sio kwamba ninapesa nyiiiingi kiasi kwamba wakaanza kusema oooooooooooooooooooh mpeni kichomi,oooooooooooooooooh mpotezeni,
     
  18. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kama mainjinia wenyewe ndio kama hivi basi hakuna tofauti ya discpline na career ya uinjinia na na crrer ya uanasiasa. Sanaaa tupu.

    KWanza hlo darasa liko kijijni inawezekana sio tatizo. Wewe wa mjini inaweza uwa issue kwako. Kumbuo hilo darasa sio la ilala. Inawezekana na watoto wanaosoma hapo hata nyumbani kwao hawakai kwenye viti. Nunua japo vitabu vya hesabu, Kiswahili na englisha kwa kila mwanafuzi .

    Sometime nashanga eti wasomi wanahangaika kujenga vyoo kwenye shule za vijijini badala ya kuatazama mambo ya msingi kwanza.


    Sio lazim ujenge kujenga ghorofa nimekupa mfano unaweza kujitolea kuwanunulia watotot wote wa darasa la tano sita na saba vitabu ya hesabu. inawezakana hawaazidi 60. Utaleta+ve diffenrece kama utawezesha kila mtoto kuwa na kitabu anachoweza kwenda nacho nyumbani. Wakimaliza shule wnavirudsha shueni.

     
Loading...