Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii ndio shida ya kutomridhisha mwanamke kimapenzi!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rebel volcano, Oct 1, 2012.

  1. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unapiga bao moja unalala,mwenzako mpaka alale anataka kwa uchache bao 3 hapo sasa!!!
     

    Attached Files:

  2. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,321
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    Hivi lini tutapata akili ya kuelewa mambo? Alikwambia nani mwanamke anaridhika kwa wingi wa mabao uliyopiga wewe?

    Hivi ukipiga 7 yeye bila atakuwa ndio amefikishwa au? Mnachosha miili kwa kudhania kumwagamwaga ndio uanaume kiasi ukifikia miaka 45 hamna kitu nguvu kwisha. Kufanya sana sio ndio tija.


    Halafu sioni uhusiano wa ulichoandika na hiyo picha ya Nigeria movies
     
  3. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Huyo amegonga mzigo halafu mgumu kulipa, angekuwa Moshi angechanwachanwa na viwembe, angekuwa Tanga asingeweza kutoka kwani nguo zote zingekuwa zimelowekwa kwenye maji.
     
  4. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata kama ya bongo movies hapa nipo kwa kuenjoy zaidi,wenye jazba kama wewe wakifika miaka 35 huota mvi mpaka chini ya mgongo
     
  5. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,321
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    Balehe zinakusumbua
     
  6. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Tatizo la chips mayai hili
     
  7. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mwana Mtoka Pabaya.
    Inavoonekana una mchango mzuri katika hili. Una ukweli mwingi unsoujua katika swala hili kuliko mtoa mada mwenyewe. Katika jibu lake kwako inaonasha ndo katoka shule mwaka huu.
    Kama hutajali naomba weka uzoefu wako hapa juu ya swala hili. Ni kweli kuwa kupiga mabao mengi kama wanaovoita wao ni kujikamua bure na kuuchosha mwili bila sababu. Nakusubiri kwa hamu; karibu jamvini.
     
  8. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Uanaume haupo kwenye ngono. Uanaume ni kwa vipi unamudu majukumu ya familia, siyo ngono. Watu bwana! Wenzako wanfikiria juu ya kwenda Mars wewe unafikiria kumwaga
     
  9. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Dume! lolo
     
  10. bologna

    bologna JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 878
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 80
    Je wewe ni mwanaume wa kweliiiiii. MWANAUME WA UKWELI HUTUMIA DUME.
     
Loading...