Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndio serikali ya Kikwete na Mafisadi yake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BabaH, Apr 22, 2008.

  1. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2008
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya leo baada ya mauti kumfika muuaji, ukweli unajulikana wazi wazi

    Jamani, eti serikali ilihadi kutumia pesa za walipa Kodi kumjengea yule mama wa dereva wa aliyeuawa na Ditto! Kweli hii nayo mpya, sio sheria ilitakiwa kuchukua mkondo wake, na Ditto akitoa "vijisenti" kwa kazi hiyo??

    Hapo hapo, Serikali iliahidi kutunza familia ya Marehemu, jamani, hivi huu ndio utaratibu au??

    Mbona watu wanauwana huko mtaani kila siku na serikali haichukui majukumu ya kutunza wajane na watoto walioachwa au, kwa sababu aliyeua alikuwa mwana mtandao wa vijisenti??

    Haya, lafu mnasema Kikwete is SMART?? smart wapi bwana, kila anachofanya kinafeli, ndo usmart wa wapi? Tatizo watanzania tuna unafiki mkubwa sana, tunasubiri yawe kama ya mkapa ndo tuanzae kusema, Huyu KIkwete naye ni Fisadi na ndo maana anawashikilia mafisadi na kuwabembeleza.
     
  2. n

    ngonga Member

    #2
    Apr 22, 2008
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    There is no doubt kikwete ni fisadi hii iko wazi kabisa we angalia tu process ya yeye kuteuliwa na ccm kua presidential candidate "wanamtandao" ndio washkaji wake na wooote ni mafisadi sasa unategemea jakaya awe clean.
     
  3. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    It is so sad that people are just starting to realize that Kikwete is corrupt now, while others warned about his sneakiness af far back as 1995.
     
  4. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2008
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135

    Pundit,
    Japo JK anachemsha vibaya vibaya, unaweza kuumpa kasifa kidogo kwamba ndie Rais wa kwanza aliyekuwa na upinzani ndani ya CCM na akashinda bila kupigiwa mapande?

    Rais wa kwanza ndio hivyo tena. Chagua Nyerere au boxi tupu.

    Mwinyi alibebwa na Nyerere.

    Mkapa alikuwa offside ndani ya 18, kiungo Nyerere akampa pande la nguvu akamalizia. Kina Malecela, Kikwete na wapinzani wengine ndani ya CCM walipoleta kokolo, Mchonga akawazima kwa hasira kali sana.

    Unaonaje?
     
  5. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Kasifa kwa wizi, coercion, deception and corruption?

    Kuanzia $ 20 za Wairan mpaka kumuibia yule mama hela zake Moro mpaka kumchafua Dk. Salim kwa Photoshopped pics, yaani jamaa amefanya mambo desperate kishenzi.

    Pleeeeease,

    Kama angeshinda fair and square ningesema sawa, lakini Kikwete ka-employ every last one of Machiavellian tricks coupled with some Sun-Tzu moves that are closer to a Mugabe that a PURT.

    Kikwete is the lowest point the presidency has ever sunk, I used to think it was Mwinyi, now Kikwete easily broke that record.
     
  6. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2008
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Lakini na CCM si walimfanyia U-makaveli 1995? Angelala chini ajigalagaze wamkanyage tena?
     
  7. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    No,

    Unapiga some honorable Samurai blows, kama vipi death before dishonor, kamikaze style, sio huyu "power at all cost"
     
  8. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2008
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kuna wakati mwingine inabidi ufanye maovu ili kufika sehemu itakayo kupa nguvu kuondoa maovu. Unaijua hiyo nadharia?
     
  9. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    The end justifies the means, Kikwete hawezi hata kusema hivyo kwa sababu hamna chochote muhimu anachofanya sasa hivi.

    Kama angekuwa ana deliver angalau angeweza kusema ilibidi niingie katika Urais by hooks or crooks halafu nilivyoingia nikafanya kweli.

    He cannot even begin to dream that he is pretending to spin it like that to me.
     
  10. M

    Mutu JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2008
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    Unachosema ni kweli ila sasa wapi hayo maovu yanayoondolewa naye .Tunaweza kusahau trick alizofanya automatically kama tukiweka kwenye mzani tunaona mema mengi kutoka kwake kwa nchi yake ukilinganisha na ubaya.
    Kama utakumbuka jamaa alishinda kwa kishindo na watu walikuwa wanamfagilia akisema ari mpya na kasi mpya nk.Si magazeti si nani,sasa unafikiri kwa nini wamegeuka,kwa nini wanakumbuka trick zake mbovu kwenye uchaguzi.Hakuna hilo la kuondoa maovu thats why!
     
  11. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2008
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mutu, heshima kwanza.

    Ni kweli kabisa kazidi kuharibu. Na limesema hilo mwanzoni nilipoanza kufikiria kuhusu mbinu zake za uchaguzi, na 'kasifa kadogo' ambacho niliuliza kama anaweza kupewa kwa jinsi alivyo wapindua wa kina Salim, Malecela, Kitine, Sumaye, Prof. Mwondosya, Kigoda...

    Sasa hivi tunamhukumu kwa kuangalia nyuma. Na anastahili. Hafai, hawezi Urais. Lakini kama aliamini kwamba ataleta mabadiliko, akaona wanamfanyia U-Makaveli, hakuwa sawa kufanya vyovyote vile - hizo corruption za mtandao - ili ajaribu kufanya hayo mabadiliko?

    Ukikubali ile nadharia ya kufanya ovu kuondoa maovu - ambayo umesema unakubali- na ukamwangalia kana kwamba tuko mwanzoni wa utawala wake kabla hajaanza kuvurunda, hastahili hako kasifa?
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2008
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hakuna zuri linalotokana na uovu....
    na kujidanganya ukasema nafanya uovu ili niweze kufanya wema ni uongo.
    kikwete alikubali kubebbwa na mafisadi na yeye anajua, ndo sasa inatu costt watanzania sote
     
  13. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2008
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kama kawaida yaku kufeva ma best wake, Dito alikuwa Bestman wake kwny harusi
     
  14. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2008
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Na EPA JE??? si pande kubwa sana hilo
     
  15. v

    vassil Senior Member

    #15
    Apr 22, 2008
    Joined: Apr 13, 2008
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    there is something very creepy about kikwete,I mean ,the guy won 80 percent of votes and he rarely communicate with people who electected him,make huge changes to his line up without any well thought out explanation,I think a case can be made for his removal,he is too incompetent
     
  16. U

    Ufunuo wa Yohana JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2008
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 316
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kikwete nchi anaipeleka ktk vurugu kubwa sana. Tatizo yeye ni ndumila kuwili yaani kwa wananchi anaonekana na kwa mafisadi anaonekana. Sasa mafisadi yameelemewa tutarajie vikao vya siri vya mafisadi kuanzia sasa maana idadi inatosha kuanzisha kijiwe na yananguvu za kutosha dhidi ya Kikwete (Rostam, Lowasa, Chenge) wako katika kamati kuu ya chama, Karamagi, msabaha, pamoja na mafisadi wadogo kama Hosea, Mwanyika, nk
     
  17. K

    KakindoMaster JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2008
    Joined: Dec 5, 2006
    Messages: 1,260
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii imetulia sana mkuu mtaka vyote kwa pupa hukosa vyote
     
Loading...