Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Ndio Rasimu ya kwanza ya MKUKUTA nini Maoni yako?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by add, Apr 15, 2010.

?

Je Rasimu hii ya MKUKUTA inakidhi haja ya watanzania

  1. Ndio

    0 vote(s)
    0.0%
  2. *

    Kiasi

    9.1%
  3. *

    Hapana

    100.0%
  1. a

    add Member

    #1
    Apr 15, 2010
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu Zangu,

    Serikali imetoa rasimu ya MKUKUTA kwaajili ya kupata maoni ya wadau. Tumia link ifuatayo uweze kupata nakala yako kama ungependa kuchangia mawazo (http://www.policyforum-tz.org/files/MKUKUTAIIzeroDraft.pdf)

    Policy forum wanafanya mchakato wa kukusanya maoni haya kwahiyo kwa watakaopenda kupeleka maoni ya kina kwa maandishi unaweza kufanya hivyo kwa kuwatumia kwenye email ya policy forum info@policyforum.or.tz

    Mwisho wa kutuma maoni ni tarehe 15 Mei Mwaka huu ili maoni yawafikie waandishi wa MKUKUTA na Sekeretariat ya MKUKUTA

    Karibuni tujadili and kuepika mustakabali wa Tanzania.
     
  2. M

    Magezi JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwanza niwasahihishe MKUKUTA kwa kiingereza ni "National Strategy for Economic Growth and Reduction of Poverty (NSEGRP)" na sivyo kama wanavyoandika eti NSGRP.

    Pili, tatizo la policy nyingi za Tanzania ni kutokuainisha jinsi ya utekelezaji wake. Makabrasha mengi tu yameandikwa tangu enzi ya TANU lakini tumeshindwa kuyatafsiri ili hata mtendaji wa kijiji ajue ni nini anacho takiwa kufanya ili kutekeleza mkakati husika.
     
  3. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Rasimu ndio policy?
     
Loading...