Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndio massage Iliyomchekesha waifu leo mpaka nimesikia raha!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ANKOJEI, Sep 26, 2012.

  1. ANKOJEI

    ANKOJEI JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    nilimwandikia waifu massage asbuhi sana, nimetoka tu kwenda kazini, na yeye anaelekea upande mwingine wa mji kazini.
    ni copy and paste massage ni hizi hapa
    ##....siku ile tulivoenda kijijini tukapikiwa ugali mkubwa wa dona na jogoo wa kienyeji anayekaribia kuwika aliyeungwa chumvi tu, tukala tukashiba, mama akachemsha maji tukaenda kuoga porini karibia watu watuone, tulijisahau tukaanza kula tamutamu chapuchapu, nakumbuka kulikuwa na mbalamwezi!!!
    ##tulienda kulala baada ya story nzito nzito toka kwa babu, sasa kakitanda kadogo, net fupi imetobokatoboka, ukashauri tulale kwa kubebana au ubavu ubavu, ghafla usingizi fuuuu mara tukaamka, tulianza kula tamutamu mpaka asbuhi mionzi ya jua Ilitushtua kwa kuwa nyumba ya udongo ilikuwa na mapengo mapengo.
    ##babu alikuja kutuamsha nakumbuka akaniita ANKO...ANKOJEI....kumekucha njoo nisaidie kukamata jogoo wa Lunch, ghafla tulianza kumfukuza jogoo wa lunch, mpaka ulikuja kumkamatia sehemu ile tulipokuwa tunaoga usiku porini.

    Basi nasikia my waifu amecheka sana uko kazini mpaka ametoka nje, JARIBU NA WEWE KUMCHEKESHA MKEO/MPENZI WAKO LEO UNAWEZA PATA BONUS NIGHT.
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Duuuu ..Kazi kweli kweli ..utoto ukizidi nalo ni balaa.....
    Anyway labda ndio kuwa creative kwenyewe
     
  3. R

    Ramos JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama amecheka....
     
  4. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ANKOJEI Isingekuwa tabu kama ungetumia neno 'sms', 'txt msg', 'msg' au 'meseji', MASSAGE ni tofauti na MESSAGE!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aisee....
     
  6. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wewe huna kicheko? sasa siku zoote za ndoa yako leo ndo umeweza kucheklesha mkeo? . mpaka ofisi yake imekusimulia kuwa mkeo leo kacheka sana. ukirudi umwulize mkeo kuwa huko ofisini anafanyaje kazi? maana inaonekana mkeo kwake kicheko ni adimu sana
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa mhusika atakuwa amecheka sana maana itakuwa imemkumbusha mbali, ila kwa mwingine anaweza asione umaana wa hii story. Kwa jinsi ulivyosema nahisi maeno utokayo yatakuwa aidha, Tanga, Pwani, Dsm, Tabora au Kigoma maana ndiyo wana utamaduni wa kujenga kwa miti.
     
  8. ANKOJEI

    ANKOJEI JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Uzee ukizidi inakuwaje???
     
  9. ANKOJEI

    ANKOJEI JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    msg ziko tatu zina##
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mbona mmemshambulia sana mwenzenu?
    pole mwaya....lakin wenzako wanachekesha wake zao daily.....AU ULITAKA KUSEMA LEO UMEMKUMBUSHA MKEO MATUKIO YA SAFAR YENU YA KIJIJIN ENZI ZILE?...


    nice stor nways
     
  11. ANKOJEI

    ANKOJEI JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Heheheeeeeeeeeee
     
  12. ANKOJEI

    ANKOJEI JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Sio story haki tena
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wakili wa HKL?

    lakin msg asi umeipata jaman sasa cha KUMSUTA MWANDIKO mwana wa mwenzio ili iweje?
     
  14. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mambo ya kijijini yana furahisha sana ukiyakumbuka............
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mi naunga mkono hoja wala skubishii mwaya.....ni kweli

    nawashangaa awa vshudunda vnavyokuparamia na kukushushua..
     
  16. R

    Ramos JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2012
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sio wote Rose...
    Kuna nyumba nyingi tu mazungumzo kati ya mke na mme yamekaa kijesh jesh. Ukiwaona kwenye gari utadhani askari magereza anampeleka mtuhumiwa mahakamani...
     
  17. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,611
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    Hahaha...KACHEKA au KAKUCHEKA??!
     
  18. ANKOJEI

    ANKOJEI JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    heheheeeeeeee
     
  19. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rose1980 GT anapaswa kutumia maneno sahihi ili isipatikane maana nyingine tofauti na aliyoikusudia.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. ANKOJEI

    ANKOJEI JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    ugali wa dona na jogoo mtoto unafanya mchezo, Kacheka au vipi yote sawa ....
     
Loading...