Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndio Kinondoni bwana!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magehema, Oct 15, 2009.

  1. M

    Magehema JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    [FONT=&quot]Kinondoni ni moja ya wilaya tatu zilizopo katika jiji la Dar es Salaam, nyingine ni Temeke na Ilala. [/FONT]
    [FONT=&quot]Kinondoni ndio wilaya pekee isiyokuwa na timu ligi kuu hasa baada ya timu ya Villa Squad kujitutumua lakini mwishowe chama cha soka cha wilaya kikashindwa kuisaidia na hatimaye timu ikashuka daraja.[/FONT]
    [FONT=&quot]Kinondoni bado ni wilaya inayoongoza kwa kuwa na baa nyingi, kuna madai kwamba kuna baadhi ya maeneo ya Kinondoni kila baada ya nyumba mbili unakuta baa moja![/FONT]
    [FONT=&quot]Ukiachana na hayo bado Kindondoni ipo juu kwenye suala la migogoro ya ardhi, kiwanja kimoja kugawiwa/kuuziwa watu zaidi ya watatu ni jambo la kawaida kabisa Kinondoni[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Endeleza… [/FONT]
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Hiyo red umenena jambo. Karibu kwetu kinondoni. Temeke ni wilaya ya Viwanda, umaskini na mabomu. Ilala ni wilaya ya maofisi, biashara, fujo na utapeli. Kinondoni ni wilaya ya Makazi ya Watu wastaarabu na matajiri. Mawaziri, Wabunge na Vigogo wengi wanaishi Kinondoni.
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    ndio wilaya yenye wala unga wengi hii ndio kinondoni bwana..................endelea
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ndo wilaya yenye machangu wengi wanaojiuza usiku hii ndio kinondoni bwana........ endelea
     
  5. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    .. Ni taarifa uliyofanyia utafiti au unataka kufurahisha baraza mkuu??? Tupe data basi ya hizo baa nyingi unazodai ziko kinondoni na unalinganisha na wilaya gani nyingine na kwa idadi ipi?...Timu kufanikiwa ni kucheza soka si suala la kusaidiwa na chama cha soka ili ifanikiwe...Villa squad hawakuwa na uwezo wa kushiriki ligi ya vodacom timu za level yake ni zile akina Abajalo!!!!
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Oct 15, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Na ndio wilaya iliyo na madada poa na makaka poa wengi...........
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    karibu kwetu tegeta shemasi!hahahahah
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ndo wilaya yenye barabara nzuri kuliko wilaya yoyote ile.
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Hahahaha! Katekista umeistukia hiyoe? Lol! Kimara iko Kinondoni bila ubishi.
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Kama Morogoro Road. Hahahahah!
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    karibu chawote bar.ukishuka pale utatukuta mimi na mpiganaji fidel-mzee wa mitandao-fedel matelefone.hahahahah

    sisi tutakuja nyamachabez,au hata hapo tegeta by night
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Wakazi wengi wa Kinondoni wana-own usafiri--foleni ya kinondoni haisababishwi na daladala kama temeke!!........Kimara, Mbezi beach,....
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Hahahaha! Katekista unanivunjia mbavu zangu. Hiyo red lazima ulishamtafuna mnyama pale.Lol!
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Na daladala za Kinondoni hakuna maDCM. Kinondoni hawapandi maDCM.
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tegeta by night mbona saana tu!ngoja nitete na mpiganaji tuone kama tunaweza kuja huko.

    au jumamosi twnde mburahati ''msikitini'' tukaswali?muulize mzee wa mitandao,kuna msikiti mzuri saana pale,heheheheh!
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Taratibu mpwa, Mchungaji akiamka atatutimua kanisani. Hahahaha! Jana mpiganaji aliswali alafu akarudi kundini na safari lager.
     
  17. Shemzigwa

    Shemzigwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2009
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na kinondoni ndio wilaya yenye uwanja wafisi ..endeleza
     
  18. k

    kijewa Member

    #18
    Oct 15, 2009
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 56
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa na ndio wilaya yenye kero kubwa ya foleni za magari kuliko zote!! mfano mkuu pale Ubungo.​
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Hiyo red, ni kwasababu Kinondoni ndiyo wilaya ambayo watu wengi wanamiliki magari.
     
  20. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wabongo bana ovyo ovyo tuuu...
     
Loading...