Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii ndio kenya bana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Jun 19, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ukia achana na wabunge wa CDM ninao wafananisha na wabunge wa kenya kwa kusimamia mali za umma,wabunge wa ccm wamekuwa wakitetea sana ubinafsi na ufisadi,kwa nini wanashindwa kufuata mfano wa Wabunge wa Kenya?

    ebu angalieni jamaa wanavyo mkomalia waziri wa elimu kenya kuachia ngazi,hawamwangalii nyani usoni

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...