Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HII NDIO JANJA YA MALARIA SUGU et al?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tanga kwetu, Dec 15, 2010.

  1. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Malaria sugu mara chache sana huchangia threads zilizoanzishwa na wengine rather yeye hupenda kuanzisha threads zake ambazo huwa zinaamsha hisia za wengi hivyo kujibiwa sana. probably wanaomjibu majority watakuwa ni wakristo. huwa standby ku-respond propmtly maana anajua fika amepiga mzinga wa nyuki. Threads zake nyingi huwa za kidini zenye mwelekeo wa kuonyesha kukandamizwa kwa waislam na/au kupendelewa kwa wakristo. Nimefikiri sana juu ya hili yaani what could be his motives behind posting his threads here in JF na kupata idea ifuatayo. Kwamba atakuwa anawa-provoke wakristo ili kukusanya views zao kwa matumizi anayoyajua yeye au kwa maslahi ya kikundi fulani kinachomtuma kwa maslahi yao. so nashauri, wanaokuwa provoked na threads wampuuzie. nahisi anapata faida sana kwa reply zenu....apuuuzwe au apewe majibu ya kipuuzi.

    nawasilisha!!!
     
  2. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu nasikia uyu ms tayari yuko mikononi mwa sungusungu wa Jf,alionywa akagoma,yamemkuta. Ila nasikia anatoroka uko jela kwa kutumia ID nyingne. Kalamba ban.
     
  3. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kama Malaria Sugu kalamba ban ni poa sana maana tumelalamika sana kuhusu yeye na udini wake.

    Vile vile msisahau kuwa Malaria Sugu huja kwa jina lingine ambalo ni Dar es Salaam.Kwa hiyo akija kwa jina la Malaria Sugu au Dar es Salaam ni kumripoti kumpa kubwa tu za uso akafie mbele
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    pamoja sana...aende kwa mjengwa blogspot
     
  5. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nahisi atakuwa anatumiwa na waendesha mihadhara
     
  6. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    jeykeywaukweli
     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    jamani eeeh si kashakuwa banned? sasa mihadhara na kila kitu vinatokea wapi tena?
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mkuu hao ni watu wawili tofauti ila itikadi zao zinafanana. Dar es Salaam ni msomi mzuri anajua jenga hoja na kutetea. Malaria Sugu ni elimu ile ya ahera tu. Ukisoma maandishi yake ni kama anaandika kiarabu. Ukitaka mkomesha yule mjibu post zake kidhungu. Huwa anasepa na malapa yake.
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    kuna watu humu bila malaria sugu wana washwa......
     
  10. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Bora aende kwa mjengwa blog au Michuzi
     
  11. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2010
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MS dawa yake kumjibu kihuni huni tu.
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Malaria Sugu
    [​IMG]
    Banned [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Join Date Sun Aug 2009 Posts 3,685 Thanks 44 Thanked 367 Times in 277 Posts
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hivi hujaona posts zinazowa-provoke na waIslam? Au hizo kwako ni sahali?
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    This is Dar Es Salaam calling, what can I do you for?
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    I like you by the way! si kama pacha wako yule duuuu
     
  16. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Nilifikiri ni Malaria Sugu kwa ID nyingine,ila nishaeleweshwa kuwa MS hajui kingereza..
     
  17. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Big Up MS
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Rev, kuanzia leo ni swahiba yangu, hiyo misifa ulionipa yaani nakuwa Mister Misifa kuliko ZK.

    Lakini kwa nini hamkubali kuwa mnam-miss Malaria Sugu?

    Na ingekuwa hanum miss msingemuongelea sana kiasi hiki, yaani humu JF wanaoongelewa sana ni Zitto wa kwanza wa pili Malaria Sugu.

    MS ni kiboko yenu.
     
  19. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Naomba anayejihisi yupo huru aje hapa mzarendo kwa juu ofa ya bia 4 pls
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Swahiba, MS ukimsoma utaona mko level tofauti sana! Nina wasi wasi kama anaweledi wa kutosha. Hahahahahah ZK ni issue nyingine. Nilikuwa namzimia zamani ila sasa mmmhh gharasha tu
     
Loading...