Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndio idadi ya watumiaji wa facebook tanzania

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by NEW NOEL, Oct 25, 2012.

  1. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Mpaka kufikia leo tarehe 25 oktoba ya 2012,idadi ya watumiaji wa mtandao wa Facebook Tanzania inafikia watu 672,160. Na Tz ni nchi ya 96 kati ya nchi 213 kuwa na idadi ya watu wengi wanaotumia Facebook.
    Nchi ya kwanza ni Marekani na ina jumla ya watumiaji 167,263,320 na nchi ya mwisho ni Vatican ambayo inawatumiaji 20 tu.
    Kwa Afrika Misri ndio inaongoza ikiwa na watumiaji zaidi ya milioni 11,ikifuatiwa na Nigeria yenye watumiaji milioni 6. Na nchi ya mwisho Afrika kuwa na watumiaji wachache ni Sao tome & Principle yenye watumiaji wanaofikia 6000 tu.
    Hasheem Thabeet ndio celebrity mwenye fansi wengi zaidi Tanzania,ambao ni kiasi cha 39,551. Na brand zenye mashabiki wengi ni Tigo,Midcom,Ndovu na Samsung. Huku maeneo yenye 'likes' nyingi zaidi ni kilimanjaro,Kilimanjaro International Airports,mlimani city,Double tree by Hilton hotel na southern sun hotel.
    Asilimia 71 ya watumiaji ni wanaume na asilimia 29 tu ndio wanawake.
    POPOTE TZ
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,471
    Likes Received: 3,465
    Trophy Points: 280
    Multiple IDs ni nyingi pia hahahah

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  3. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    watu wana id zaid ya tatuu....
     
  4. proisra

    proisra JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwanzilishi wa facebook ni Myahudi kwa jina la Mark Zuckerberg------- Iweje Misri imekuwa ya kwanza, badala ya ku-boycott??? Mungu Ibariki Israeli.
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    What for? Kuwa na Id nyingi ni unyani
     
  6. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,906
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu hiyo percentage ya wanawake mbona ndogo sana..! Fb kuna wanawake lukuki jamani.. Kwenye page yangu wengi wanaotokea kwa ajili ya kuwa-add ni wanawake..
     
  7. +255

    +255 JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Millard Ayo ana 44,405 na Masanja Mkandamizaji ana 45,163
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,054
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Mmmmmm Mademu ndio wengi sana Facebook hyo 29% sidhani kama ni kweli.........
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,054
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280

    DR SLAA ana Followers karibia 52,000
     
  10. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
  11. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Slaa naye celeb? :whistle:
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,054
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Yap ni selebreti(By Kenyela & Barnaba)
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    na zenyewe zikiwa included
     
  14. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Kwani nini maana ya Celebrity?
    Celebrity ni mtu ambaye anapata attention kubwa ya media.
     
  15. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kiongozi hawa jamaa hawapingiki,ukiwapinga tu inakula kwako!
     
  16. Malcolm05

    Malcolm05 JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 1, 2008
    Messages: 2,318
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Hizo data ni za nyuma kidogo kama vipi mtoa mada awaambie waziupdate,kuhusu followers na female users ni vitu vilivyo wazi kabisa. Na sidhani kama bado jumla ni laki 6 tu
     
  17. by default

    by default JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwalimu wako alikudanganya.kagombee ata u class representatv kama ujulikan wanakupa midl fnger
     
Loading...