Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndio hali halisi Baada ya Waalimu Kugoma

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Aug 30, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Bora wajisomee kwani wanajua ni nini kimewaleta, maana Walimu wanachogomea hata sikijui kwani Sensa wamelilia na posho wamevuta.
    Wakati nipo Chuo wako waliokuwa wakinywa chakali na Paper wanapiga kisawasawa, hata madr wengine lazima wanywe ili kujizimua
    Kweli ni makosa kuingia na chupa tupu yenye nembo ya kinywaji unaweza mpiga nayo mwenzake
     
Loading...