Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii ndio ghofu yangu ilionipelekea kuaga

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NILHAM RASHED, Feb 1, 2011.

  1. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    s.aleykum....... akhbari zenu myoooote kwa ujumla ??? naituma post hii kwa mashaka na ghofu iliyoitawala nafsi yangu...... kama nilivyowajulisha awal nilikutwa na heart attack.....leo ile siku imewadia tena ya kwenda kuchukuwa my last xrays....nilizo andikiwa zilikuwa tatu nilipata ya pili mwezi uliopita ikawa tatizo bado lipo ikiwa imepunguwa 75% niliongezewa zaidi matibabu.....sasa siku imewadia ya kwenda kuchukuwa ya mwisho kesho na ikikutwa tatizo bado lipo jamani ndio nitahitajika kwa ionajili ya operattion kwakuwa wamesema itakuwa no way out...kwa ajili nikiendelea kukukaa ndio dawa zitazidisha kama tatizo limegoma kuondoka askum lkheyr inshallah .........

    ningependa sana sana dua zenu...ndio maana nimewajulisha na nitakuwa offline about 5days i will miss u all..... may allah bless me to come back again inshallah....

    urs nilham rashed........:thinking::thinking:
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Pole sana dada Nilham, may Allah bless you and hope you will be back soon!!
     
  3. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thanx...... inshallah my dear we will join together for the god will inshallah..
     
  4. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kutoka huku mwituni nami Mbweha nakutakia afya tele mola akujalie upone na afya yako irudi.
     
  5. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ameen inshallah.......
     
  6. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pole sana sister NILHAM RASHED tunakuombea kwa sala zetu mwenyezi mungu atakujalia utapona kwani bado tunakuhitaji wewe na mchango wako katika kuiendeleza dunia hii tunashukuru sana kwa taarifa umefanya jambo la busara sana kutujuza kwa hilo so tupo pamoja na tunakuombea upone uwe na afya njema dada!inshallah!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    pole sana mamiiii, mola atakusaidia kila kitu kitakuwa fresh na utakuwa mzima wa afya
     
  8. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Pole sana may Allah be with you as you rest and heal,we are praying for you.
     
  9. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thanx,,,, na mi pia bado nawahitaji inshallah kheyr tuonane kwa sihha na afya kwa kila mmoja wetu hilo ndio muhimu abuy shukran.....
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    halafu wewe jina lako ni navone na sio navoyne...toa hiyo y hapo
     
  11. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    My prayers on you our beloved sister.
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Pole sana mpenzi
    sala zetu zitakuwa nawa
    n a Mwenyeenzi akutangulie katika matibabu yako dear.
    sisi hapa JF tutaku miss sana dear.
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    asante
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Ivunga Ivunga Ivunga
    umeanza ae
    Haya mie ntamalizia lol
     
  15. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Unauhakika....
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,725
    Trophy Points: 280
    Napiga magoti kwa ajili yako.

    Nakuombea heri.
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    mahabuba nimekumis sana
    kukujulia hali nimeona
    Nilham kumuombea
    maulana atamjalia
    afrodenz umejaaliwa
    kila kitu na mola
    nashukuru kwa kumuombea
    Nilham apate afya njema


    [​IMG]
     
  18. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,345
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    Duuuuuhh, Pole sana, sana, May almighty God be with you all the way, we will miss u, get well soon
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pole sana nilham tutakuombea and surely dear everything will be okay na kama ikitokea utafanyiwa operation basi we will pray for you that the operation ifanyike successful lakini all in all kwanza ni kumshukuru Mungu kwa mema yote na pia kumuomba ili majibu utakayopata basi yawe mazuri lakini yote ni mapenzi yake mola.

    We will miss you. My prayers on you.
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo ni kweli? kwanza jina ni la jinsia gani?
     
Loading...